சிங்கப்பூருடனான VTL பயணம் 50% திறனில் மீண்டும் இன்று தொடக்கம்

சிங்கப்பூருடன் தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயண பாதை (VTL) திட்டம் 50% திறனில் இன்று மீண்டும் திறக்கப்படும் என்று சுகாதார அமைச்சகம் அறிவித்துள்ளது.இரு நாடுகளிலும் தற்போதைய கோவிட்-19 நிலைமையின் அடிப்படையில் மேற்கொள்ளப்பட்ட இடர் மதிப்பீட்டைத் தொடர்ந்து, இந்த இரண்டு VTL முயற்சிகளுக்கான (தரை வழி மற்றும் விமானம்) பேருந்து மற்றும் விமான டிக்கெட்டுகளின் விற்பனை மீண்டும் திறக்கப்படும் என்று சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவிக்க விரும்புகிறது என்று ஜனவரி 21, என்று சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் இன்று காலை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், இப்போதைக்கு, பேருந்து மற்றும் விமானத் திறனில் டிக்கெட் ஒதுக்கீடு 50% ஆகக் குறைக்கப்படும். ஜனவரி 20 ஆம் தேதிக்குப் பிறகு பயணத் தேதிகளுக்கு டிக்கெட் வாங்கிய பயணிகள், அறிவிப்பு வெளியிடப்படுவதற்கு முன்பு,  நிர்ணயிக்கப்பட்ட ஒதுக்கீட்டைப் பயன்படுத்தி தொடர்ந்து பயணம் செய்ய அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள் என்று கைரி கூறினார்.

டிக்கெட் விற்பனை ஒதுக்கீட்டை அதிகரிப்பதற்கான காலக்கெடு, இரு நாடுகளிலும் உள்ள கோவிட்-19 சூழ்நிலையின் அடிப்படையில் சுகாதார அமைச்சகத்தால் அவ்வப்போது நடத்தப்படும் இடர் மதிப்பீட்டைப் பொறுத்தது என்றார்.

VTL முன்முயற்சியைப் பயன்படுத்துபவர்கள் இரண்டாவது, நான்காவது மற்றும் ஆறாவது தேதிகளில் சுய RTK-Ag (ஆன்டிஜென்) சோதனையையும், வந்த பிறகு மூன்றாவது மற்றும் ஐந்தாவது நாளில் தொழில்முறை RTK-Ag சோதனையையும் எடுக்க நினைவூட்டப்படுகிறார்கள்.

சுகாதார அமைச்சகம் அனைத்து பயணிகளும் பொறுப்புடன் இருக்குமாறு அறிவுறுத்துகிறது மற்றும் அமைக்கப்பட்டுள்ள அறிவுறுத்தல்கள் மற்றும் SOP களை எப்போதும் கடைப்பிடிக்க வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here