பிப்.8 ஆம் தேதி முதல் உம்ரா செல்ல அரசாங்கம் அனுமதி

வரும் பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி முதல்  மீண்டும் உம்ரா செய்ய அனுமதிக்க அமைச்சரவை இன்று முடிவு செய்தது. Omicron தொற்று பரவல் காரணமாக ஜனவரி 8 ஆம் தேதி அமலுக்கு வந்த உம்ராவை தற்காலிகமாக ஒத்தி வைப்பை அரசாங்கம் நீட்டிக்க விரும்பாததால் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சர் (MOTAC) டத்தோஸ்ரீ நான்சி சுக்ரி தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், ஒத்திவைப்பு திரும்பப் பெறப்பட்டதைத் தொடர்ந்து புதிய நிலையான இயக்க நடைமுறை (எஸ்ஓபி) வழிகாட்டுதல்கள் உம்ரா ஏஜென்சி உட்பட விரிவாக விவாதிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். உம்ராவை ஒத்திவைப்பது ஒரு மாதம் மட்டுமே என்று நாங்கள் ஏற்கனவே கூறியது போல் முடிவெடுத்துள்ளோம். எனவே பிப்ரவரி 8 முதல் உம்ரா பயண நிறுவனம் உம்ரா நடவடிக்கைகளைத் தொடரலாம்  என்று இன்று அமைச்சரவையால் முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

புதிய எஸ்ஓபி உம்ரா பயண நிறுவனத்துடன் விவாதிக்கப்படும். ஏனெனில் அவர்கள் (புனித பூமியிலிருந்து) திரும்பும்போது அவர்கள் (யாத்ரீகர்கள்) அவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட விரும்பும் இடத்தைத் தேர்வு செய்யலாம் என்பதை நாங்கள் உறுதிப்படுத்த விரும்புகிறோம் என்று அவர் தொடங்கப்பட்ட பின்னர் ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்தார். வீடியோ டூரிசம் மலேசியா மற்றும் GoPro மலேசியா ஒத்துழைப்புடன் Dream Malaysia. ஹோட்டல் EQ வில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சிக்கு பிறகு செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

MOTAC பொதுச்செயலாளர், டத்தோ டாக்டர் நூர் ஜாரி ஹமாட் ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர். சுற்றுலாத்துறை தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ரம்லான் இப்ராஹிம் மலேசிய சுற்றுலா துறை தலைமை  இயக்குநர்  டத்தோ ஜைனுதீன் அப்துல் வஹாப் மற்றும் GoPro தென்கிழக்கு ஆசிய மேலாளர் சங்கீத் சிங் ஆகியோர் கலநந்து கொண்டனர்.

முன்னதாக, ஓமிக்ரான் தொற்று பரவியதால், ஜனவரி 8 ஆம் தேதி முதல் உம்ராவை அரசாங்கம் தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைத்துள்ளதாக சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் அறிவித்தார். பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி தொடங்கும் உம்ரா யாத்ரீகர்களுக்கான முதல் விமானம், இன்னும் முடிவு செய்யப்படவில்லை என்று நான்சி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here