முதுகு தசைகளுக்காக சிகிச்சை பெற்ற ஆடவர் தங்குமிட விடுதியில் இறந்து கிடக்க காணப்பட்டார்

ஈப்போ, தெலுக் இந்தான் தங்கு விடுதி அறையில் ஒரு நபர் தனது முதுகு தசைகளை ஊசி மூலம்  ஒப்பனை செயல்முறைக்கு உட்படுத்தப்பட்ட நிலையில் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 25) இறந்து கிடந்தார்.

ஹிலிர் பேராக் காவல் துறைத் தலைவர் ஏசிபி அஹ்மத் அட்னான் பஸ்ரி கூறுகையில், 31 வயதான அந்த நபர், ரிம500 செலவில் மலாக்காவை சேர்ந்த ஒரு பெண்ணிடம் ஊசி போடுவதற்காக காலை 9 மணியளவில் நண்பருடன் ஹோட்டலுக்குச் சென்றுள்ளார்.

இறந்தவர் பின்னர் நண்பகலில் ஊசி போட்ட பிறகு சோம்பல் காரணமாக அறையில் ஓய்வெடுக்க விரும்பினார். அந்த பெண் மலாக்காவிற்கு திரும்புவதற்காக ஹோட்டலை விட்டு வெளியேறினார் என்று புதன்கிழமை (ஜனவரி 26) அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். அவரது நண்பரும் உடன் வந்திருந்தார்.

ஏசிபி அகமது அட்னான் கூறுகையில், பிற்பகல் 3 மணியளவில் அந்த நபர் மூச்சு விடாமல் இருந்ததை கண்ட நண்பர் உடனடியாக போலீசாருக்கு தகவல் வழங்கியுள்ளார். சம்பவம் குறித்து தகவல் அறிந்ததும் உடனடியாக ஹோட்டலுக்கு விரைந்த காவல் துறையினர் இறந்தவர் படுக்கையில் சட்டை அணிந்து, துண்டு அணிந்து போர்வையால் மூடப்பட்ட நிலையில் கிடந்ததைக் கண்டதாக அவர் கூறினார்.

ACP அகமது அட்னான் கூறுகையில், அந்த நபர் இறந்துவிட்டதாக சுகாதார அதிகாரி அறிவித்தார். மேலும் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தெலுக் இந்தான் மருத்துவமனை தடயவியல் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டது.

பிரேதப் பரிசோதனை முடிவுகளில் ஆடவரின் மரணத்திற்கான காரணம் நுரையீரல் வீக்கத்தில் திரவம் சேர்வதால், அவர் பெற்ற ஊசிக்கு இதுவரை எந்த தொடர்பும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் ஏசிபி அகமது அட்னான் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here