2ஆவது நாளாக கோவிட் தொற்றினால் 7 பேர் உயிரிழப்பு

புதிய கோவிட் -19 இறப்புகளின் எண்ணிக்கை நேற்று இரண்டாவது நாளாக ஏழாக இருந்தது, சுகாதார அமைச்சகத்தின் கோவிட் நவ் வலைத்தளத்தின்படி, எண்ணிக்கை 31,992 ஆக உள்ளது. இறந்தவர்களில் இரண்டு பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் என வகைப்படுத்தப்பட்டனர்.

கிளந்தான் மற்றும் பகாங் தலா இரண்டு இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளன. அதைத் தொடர்ந்து ஜோகூர், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் தெரெங்கானு தலா ஒரு இறப்பு. மற்ற மாநிலங்கள் மற்றும் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களில் இறப்புகள் எதுவும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி 59,685 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. இதில், 3,154 பேர் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இதில் 112 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) உள்ளனர். அவர்களில் 54 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

3,196 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,882,060 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here