12ஆவது மாடியில் குதிக்க முயன்ற பெண் தீயணைப்பு துறையினரால் காப்பாற்றப்பட்டார்

அம்பாங் ஜெயா, ஜாலான் மேவாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் 12ஆவது மாடியில் இருந்து குதிக்க முயன்ற பெண்ணை வற்புறுத்திய தீயணைப்பு வீரர்களின் விரைவான நடவடிக்கை, இன்று சம்பந்தப்பட்ட நபரின் உயிரைக் காப்பாற்ற முடிந்தது.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், அதிகாலை 4.37 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து தகவல் கிடைத்ததாகவும், இரண்டு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அந்த இடத்திற்கு வந்ததாகவும் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாண்டான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) ஒரு அதிகாரி மற்றும் ஐந்து உறுப்பினர்கள் இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

22 வயதான பெண் 12 ஆவது மாடி நடைபாதையில் இருந்தார். மேலும் அவர் குதிக்க முயன்றதாக நம்பப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் மீட்கப்படுவதற்கு முன்பு வெற்றிகரமாக சமாதானப்படுத்தப்பட்டு, மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here