ஜாலான் கூச்சிங்கில் MPV மீது ஸ்பேனரை வீசியதாகக் கூறப்படும் நபர் போலீசாரால் கைது

சமூக ஊடகங்களில் வைரலாக பரவி வரும் வீடியோ ஒன்றில் ஜாலான் கூச்சிங் வழியாக எம்பிவி கார் மீது ஸ்பேனரை வீசியதாக சந்தேகிக்கப்படும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 22) பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் தாமான் வாங்சா மெலாவதியில் உள்ள அவரது பணியிடத்தில் 38 வயதான மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் கைது செய்யப்பட்டதாக செந்தூல் OCPD உதவி ஆணையர் பெ எங் லாய் தெரிவித்தார்.

புதன்கிழமை (பிப். 23) சந்தேக நபரை விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவினை பெறுவோம். முதல்கட்ட சோதனையில் சந்தேகநபருக்கு எந்தவிதமான முன் குற்றப் பதிவும் இல்லை என்று செவ்வாய்கிழமை தொடர்பு கொண்ட போது அவர் கூறினார்.

ஜாலான் கூச்சிங்கில் எம்பிவியின் பின்பக்க கண்ணாடியில் ஸ்பேனரை வீசியதால், பின்பக்க கண்ணாடி உடைந்தது.  எம்பிவியில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட டாஷ்கேம் காட்சிகள் என நம்பப்படும் இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ திங்கள்கிழமை (பிப். 21) சமூக ஊடகங்களில் பரவியது.

வாகனத்தை முந்திச் சென்ற பிறகு, MPVயின் ஓட்டுநரிடம் ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் ஆபாசமான சைகையைக் காட்டுவதை வீடியோ காட்டுகிறது. ஆனால் செவ்வாய்கிழமை நடந்த சோதனைகள் வீடியோ அகற்றப்பட்டதைக் காட்டுகிறது.

திங்கட்கிழமை மாலை 4 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. இது ஆபத்தான முறையில் பாதையை மாற்றியதற்காக மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரிடம் டொயோட்டா MPV ஹார்ன் அடித்ததால் ஏற்பட்டது. மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டி வந்தவர் MPV ரக ஓட்டுநரிடம் ஆபாசமான சைகையை காட்டிவிட்டு ஓட்டம் பிடித்தார்.

MPV யின் ஓட்டுநர் அதைப் பற்றி ஒன்றும் யோசிக்கவில்லை மற்றும் ஓட்டுதலைத் தொடர்ந்தார். ஆனால் சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, அவர் தனது பக்க கண்ணாடியைப் பார்த்தார். மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் காரை நெருங்கி ஒரு பொருளை எறிந்ததைக் கண்டார். இந்த பொருள் காரின் பின்பக்க கண்ணாடியை உடைத்தது மற்றும் டிரைவர் தனது வாகனத்தை சோதனை செய்ய நிறுத்தியபோது, காரில் ஸ்பேனர் இருப்பதைக் கண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here