கோவிட்-19 தொற்றுக்கள் அதிகரித்தால் மாணவர்கள் வீட்டிலிருந்தே கற்றுக்கொள்ளலாம் என்கிறது கல்வி அமைச்சகம்

கூலாய், பிப்ரவரி 23 :

கோவிட்-19 தொற்றுக்களின் எண்ணிக்கை கடுமையாக அதிகரித்தால், ஆரம்ப மற்றும் இடைநிலைப் பள்ளிகளுக்கு வீட்டு அடிப்படையிலான கற்றல் மற்றும் கற்பித்தல் (PdPR) அமர்வுகளை நடத்துவதற்கான தேர்வை அல்லது விருப்பை கல்வி அமைச்சகம் (MOE) வழங்கியுள்ளது.

SPM மற்றும் STPM தேர்வுகளுக்கு அமரும் மாணவர்களின் கற்கைகளிலேயே கல்வி அமைச்சு இப்போது கவனம் செலுத்துகிறது என்று துணைக் கல்வி அமைச்சர் டத்தோ முகமட் ஆலாமின் கூறினார்.

கோவிட்-19 தொற்றுக்கள் ஏற்பட்டால், எந்தவொரு நிகழ்வையும் எவ்வாறு கையாள்வது என்பது குறித்த பள்ளிகளுக்கு நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் (SOP) குறித்த வழிகாட்டுதல்களை கல்வி அமைச்சு வழங்கியுள்ளதாக முகமட் கூறினார்.

“வழிகாட்டுதல்கள் ஏற்கனவே உள்ளன. சுகாதார அமைச்சகம் (MOH) மற்றும் மாவட்ட சுகாதார அலுவலகங்கள் எப்போதும் கல்வி அமைச்சுக்கு உதவ தயாராக உள்ளன, மேலும் (கோவிட்-19) தொற்றுக்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துக் கொண்டிருந்தால், நாங்கள் அவர்களிடம் புகாரளிப்போம் மற்றும் அவர்கள் இடர் மதிப்பீடுகளை மேற்கொள்வார்கள்.

“இது விடுதிகளை உள்ளடக்கியிருந்தால், வளாகத்தை மூட வேண்டுமா என்று MOH மதிப்பிடும். தொற்றுக்களின் எண்ணிக்கை மிக அதிகமாக இருந்தால், நாங்கள் அவற்றை மூடுவோம், அது இல்லையென்றால், வைரஸ் பரவும் அபாயத்தைக் குறைக்க நடவடிக்கை எடுப்போம். ,” அவர் கூறினார்.

மேலும் மாணவர்களுக்கான கற்றல் கற்பித்தல் நடவடிக்கைகளை வீட்டிலிருந்து மேற்கொள்ள வேண்டுமெனில் அந்தப் பள்ளிகள் அனுமதி கேட்டு கல்வி அமைச்சிடம் விண்ணப்பிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், 2022 அமர்வுக்கான படிவம் மூன்று மதிப்பீட்டை (PT3) செயல்படுத்துவது குறித்து MOE விரைவில் முடிவு செய்யும் என்றும் மூத்த கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் ரட்ஸி ஜிடின் விரைவில் இது பற்றிய அறிவிப்பை வெளியிடுவார் என்று நான் நம்புகிறேன் முகமட் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here