கோவிட்-19 தொற்று பாதிக்கப்பட்ட ஹிஷாமுடின் மருத்துவமனையில் அனுமதி

கோலாலம்பூர்: மூத்த பாதுகாப்பு அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் துன் ஹுசைன்  நேற்று கோவிட்-19 க்கு நேர்மறை சோதனை செய்த பின்னர் சிகிச்சை மற்றும் கண்காணிப்புக்காக இங்குள்ள Hospital Angkatan Tentera Tuanku Mizan மருத்துவமனையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார்.

ஹிஷாமுடின் இன்று ஒரு ட்விட்டர் பதிவில், அறிகுறிகளைக் காட்டினாலும் அவரது உடல்நிலை நன்றாக இருப்பதாகக் கூறினார். அவர் குணமடைய பிரார்த்தனை செய்த அனைவருக்கும் நன்றி தெரிவித்தார்.

நேற்று முதல் எனக்கு நல்வாழ்த்துக்கள் மற்றும் பிரார்த்தனைகளின் பல செய்திகள் வந்துள்ளன. அனைத்திற்கும் பதில் சொல்ல முடியாமல் போனதற்கு மன்னிப்பு கேட்க விரும்புகிறேன். ஆயினும்கூட, எனது குடும்ப உறுப்பினர்கள் சார்பாக, நான் குணமடைய அவர்களின் அக்கறை மற்றும் பிரார்த்தனைகளுக்கு எனது ஆழ்ந்த பாராட்டுகளையும் நன்றிகளையும் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.

மூத்த பாதுகாப்பு அமைச்சரின் அலுவலகம் நேற்று ஒரு அறிக்கையில், பூஸ்டர் டோஸைப் பெற்ற ஹிஷாமுடினுக்கு கோவிட் -19 க்கு சாதகமாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டது மற்றும் சுகாதார அமைச்சகத்தின் தேவைக்கேற்ப தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்பட்டது.

இந்தக் காலகட்டம் முழுவதும் ஹிஷாமுடின் தகுந்தவாறு தனது பணிகளைச் செய்வார் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here