மார்ச் 21 முதல் அனைத்து மாணவர்களும் சுழற்சி முறை இல்லாமல் வகுப்புகளுக்குச் செல்ல வேண்டும்

மார்ச் 21 ஆம் தேதி தொடங்கும் 2022/2023 கல்வி அமர்வுக்கான புதிய பள்ளி பருவம், கிட்டத்தட்ட அனைத்து மாணவர்களும் சுழற்சியின்றி வகுப்புகளில் கலந்துகொள்ளும் வகையில் திறந்திருக்கும் என்று கல்வி அமைச்சர் ராட்ஸி ஜிடின் கூறினார். சுழற்சி முறையின் கீழ், வகுப்புகள் இரண்டாகப் பிரிக்கப்பட்டன. ஒவ்வொரு குழுவும் நேருக்கு நேர் கற்பித்தல் மற்றும் வீட்டிலிருந்து ஆன்லைனில் கற்றல் ஆகியவற்றில் கலந்துகொள்வதற்காக மாறிவிடும்.

பள்ளி விரைவில் திறக்கப்படும் போது ​​பெற்றோர்கள், மாணவர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் கல்வியில் ஈடுபட்டுள்ளவர்கள் கோவிட்-19 SOP களுக்கு இணங்குவதை உறுதிசெய்ய ஒன்றிணைந்து செயல்பட முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். இதனால் பள்ளி அமர்வு பாதுகாப்பாகவும் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட முறையிலும் தொடர முடியும் என்று ராட்ஸி இன்று தனது முகநூல் கணக்கில் பகிரப்பட்ட காணொளியில் கூறினார்.

பள்ளி மீண்டும் திறக்கும் போது தங்கள் குழந்தைகளை பள்ளிக்கு அனுப்ப வேண்டாம் என்று தேர்வு செய்யும் பெற்றோர்கள் மற்றும் பாதுகாவலர்களிடம் பதிவு நோக்கங்களுக்காக பள்ளிக்கு தெரிவிக்குமாறு கூறினார். குழந்தைகள் இல்லாதது ஒழுக்கக் குற்றமாக கருதப்படாது என்றார். முந்தைய பள்ளி பருவத்தில் செயல்படுத்தப்பட்ட 10% ஆரம்ப பள்ளி மாணவர்களுக்கான கோவிட்-19 சுய-திரையிடல் சோதனையில் இந்த தேவை பராமரிக்கப்படும் என்று ராட்ஸி கூறினார்.

மாணவர்களுக்கு வீட்டிலேயே சோதனை செய்து முடிவுகளை பள்ளிக்கு தெரிவிக்க அமைச்சகம் சோதனை கருவிகளை வழங்கும். ஆரம்பப் பள்ளிகளின் செயல்பாடு குறித்து 600க்கும் குறைவான மாணவர்களைக் கொண்ட வெளிநாட்டுப் பள்ளிகள் மற்றும் அனைத்துலக பள்ளிகள் உட்பட அரசு மற்றும் தனியார் பள்ளிகளின் மாணவர்கள், நேருக்கு நேர் வகுப்புகளில் கலந்து கொள்ள வேண்டும் என்று ராட்ஸி கூறினார்.

600க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள் படிக்கும் தொடக்கப் பள்ளிகளில் 3, 4 மற்றும் 5-ஆம் வகுப்பு மாணவர்கள் சுழற்சி முறையில் வகுப்புகளில் கலந்து கொள்ளலாம் என்றார் அவர். மேல்நிலைப் பள்ளிகளைப் பொறுத்தவரை, அனைத்து மாணவர்களும் மார்ச் 21 முதல் இரண்டு வாரங்களுக்கு வீட்டு அடிப்படையிலான கற்பித்தல் மற்றும் கற்றல் (PdPR) மேற்கொள்ளப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

உறைவிடப் பள்ளிகளைத் தவிர அனைத்து மாணவர்களும் ஏப்ரல் 4 முதல் சுழற்சியின்றி நேருக்கு நேர் வகுப்புகளைத் தொடங்குவார்கள் என்றார். சிறப்புத் தேவைகள் உள்ள மாணவர்கள், மாறுதல் வகுப்புகள், படிவம் ஒன்று முதல் ஆறு வரை, பல்கலைக்கழகத்திற்கு முந்தைய மாணவர்கள்,  அனைத்துலக இளங்கலை பட்டயப் படிப்பு (IBDP) மாணவர்கள், அனைத்துலக மாணவர்கள் மற்றும் அதற்கு இணையான மாணவர்கள் ஆகியோர் அடங்குவர்.

மேல்நிலை உறைவிடப் பள்ளிகளைப் பொறுத்தவரை சுழற்சியின்றி பள்ளிக்குச் செல்லும் மாணவர்களில் படிவம் இரண்டு முதல் ஆறு வரை உள்ளவர்கள், பல்கலைக்கழகத்திற்கு முந்தைய மாணவர்கள் IBDP அல்லது அதற்கு சமமானவர்கள் அடங்குவர் என்று ராட்ஸி கூறினார். ஏப்ரல் 4 முதல் அவர்கள் தங்கும் விடுதிகளுக்குள் அனுமதிக்கப்படுவார்கள்.

உறைவிடப் பள்ளிகளில் நுழைவதற்குத் தகுதி பெற்ற படிவம் ஒன்று மாணவர்கள் PdPR அல்லது அருகிலுள்ள தினசரிப் பள்ளிகளுக்குச் செல்வதைத் தேர்வு செய்யலாம் என்று அவர் கூறினார். இதன் பொருள் உறைவிடப் பள்ளிகள் வழங்கப்பட்ட படிவம் 1 மாணவர்கள் வீட்டிலேயே தங்கி PdPR வழியாக வகுப்புகளில் கலந்து கொள்ள வேண்டும் அல்லது அமைச்சகத்தின் அறிவிப்பு வரும் வரை நேருக்கு நேர் வகுப்புகளுக்கு அருகிலுள்ள பள்ளிகளில் கலந்து கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி முழு குடியிருப்பு தனியார் பள்ளிகள்,  நேரடி கற்றலை முழுமையாக இயக்கும் திறன் கொண்டவை. தொழிற்கல்லூரிகளுக்கு அந்தந்த கல்வியாண்டின் படி, சுழற்சியின்றி பள்ளி அமர்வு தொடங்கும் என்றார். மெட்ரிகுலேஷன் கல்லூரிகளுக்கு, அனைத்து மாணவர்களும் அந்தந்த கல்வி நாட்காட்டிகளின்படி சுழற்சியின்றி வகுப்புகளுக்குச் செல்வார்கள் என்றார்.

நான்கு செமஸ்டர் முறையில் உள்ளவர்களுக்கு, செமஸ்டர் இரண்டு மற்றும் நான்கு செமஸ்டர் மாணவர்கள் சுழற்சியின்றி வகுப்புகளில் கலந்துகொள்வார்கள். பள்ளி சீருடைகளில் பள்ளி மாணவர்கள் பள்ளி சீருடையை அணிவதை அமைச்சகம் விரும்புவதாக ராட்ஸி கூறினார். எவ்வாறாயினும், மாணவர்கள் தற்போதுள்ள பள்ளி சீருடை அவர்களுக்கு பொருந்தவில்லை என்றால் பொருத்தமான மற்றும் ஒழுக்கமான ஆடைகளை அணிய அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here