சிங்கப்பூர் கோவிட்-19 நடைமுறைகளை தளர்த்துகிறது

சிங்கப்பூருக்கு வரும் முழு தடுப்பூசி போடப்பட்ட வருகையாளர்களுக்கு பெரும்பாலான கட்டுப்பாடுகளை நீக்குவது மற்றும் வெளியில் முகக்கவசங்களை அணிவதற்கான தேவைகளை கைவிடுவது உள்ளிட்ட கோவிட்-19 கட்டுப்பாடுகளை சிங்கப்பூர் தளர்த்துகிறது என்று பிரதமர் லீ சியன் லூங் கூறினார்.

கோவிட் -19 உடன் வாழும் ஒரு கட்டத்திற்கு மாறிய முதல் நாடுகளில் சிங்கப்பூர் ஒன்றாகும். ஆனால் அடுத்தடுத்த வெடிப்புகள் காரணமாக அதன் சில தளர்வு திட்டங்களை மெதுவாக்க வேண்டியிருந்தது. அதன் ஓமிக்ரான் அலை குறையத் தொடங்கியது. அதன் உச்சத்தில் சிங்கப்பூர் பிப்ரவரியில் கிட்டத்தட்ட 26,000 தொற்றுகளை பதிவுசெய்தது. ஆனால் தினசரி நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை புதன்கிழமை சுமார் 9,000 ஆகக் குறைந்தது.

பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் லேசான அல்லது அறிகுறிகள் இல்லை. அதன் 5.5 மில்லியன் மக்கள் தொகையில் 92% முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டுள்ளது. மேலும் 71% பேர் பூஸ்டர் தடுப்பூசியைப் பெற்றுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here