4 மாநிலங்களில் இன்று வானிலை மோசமாக இருக்கும்- மெட் மலேசியா அறிவிப்பு

மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) இரண்டு கிழக்கு கடற்கரை மாநிலங்களிலும், சபா மற்றும் சரவாக் பகுதிகளிலும் வசிப்பவர்களுக்கு மோசமான வானிலை எச்சரிக்கையை விடுத்துள்ளது, இடியுடன் கூடிய மழை, கனமழை மற்றும் பலத்த காற்றுக்கு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

இன்று காலை 9.40 மணிக்கு விடுக்கப்பட்ட எச்சரிக்கையில், இந்த மோசமான வானிலை இன்று பிற்பகல் வரை நீடிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கிளந்தான் (தும்பாட், பாசீ மாஸ், கோத்தா பாரு, தானா மேரா, பச்சோக், மச்சாங், பாசீர் புத்தே, மற்றும் கோல க்ராய்) மற்றும் தெரெங்கானு (பெசுட், செட்டியூ, கோலா நெரஸ், உலு தெரெங்கானு, கோல தெரெங்கானு மற்றும் மராங்) ஆகிய பகுதிகளில் இந்த வானிலை நிலவும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இதற்கிடையில், சபாவில் உள்ள லஹாட் டத்து, கினாபடங்கன் மற்றும் பிடாஸ் ஆகிய பகுதிகள் தாக்கப்படும். சரவாக்கைப் பொறுத்தவரை, கூச்சிங், செரியன், சமரஹான், ஸ்ரீ அமன், பெட்டாங், சரிகேய், சிபு மற்றும் முகா ஆகிய பகுதிகள் மோசமான வானிலையையும் சந்திக்கும்.

.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here