ஆற்றில் குளிக்க சென்ற சிறுவன் உயிரிழந்ததாக அஞ்சப்படுகிறது

குவாந்தான், பாசீர் புத்ரி பொழுதுபோக்கு பகுதியான சுங்கை லெம்பிங்கில் இன்று குளிக்க சென்றபோது, ​​நீரோட்டத்தில் 14 வயது சிறுவன் அடித்துச் செல்லப்பட்டிருக்கலாம் என்று அஞ்சப்படுகிறது.  மேலும் மூவர் பத்திரமாக இருந்த நிலையில் மீட்கப்பட்டனர்.

குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் வான் முகமட் ஜஹாரி வான் புசு கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட அமிருன் முகமது 14, ஜபோர், தெரெங்கானுவைச் சேர்ந்தவர். தனது குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பிற்பகல் 2 மணியளவில் சுற்றுலாவுக்காக சம்பவ இடத்திற்குச் சென்றுள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மூன்று குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் குளித்ததாகக் கூறப்படுகிறது, அதற்கு முன் பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் அந்த இடத்திற்கு வலுவான நீரோட்டத்தால் அடித்துச் செல்லப்பட்டார்.

இடத்தில் இருந்த பொதுமக்கள் உதவ முயன்றனர், ஆனால் மூன்று இளைஞர்களை மட்டுமே காப்பாற்ற முடிந்தது. ஆனால் அமிரூன் தொடர்ந்து ஆற்றில் அடித்துச் செல்லப்பட்டார். அவரைக் காண முடியவில்லை என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இதற்கிடையில், பகாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) துணை இயக்குநர் (செயல்பாடுகள்) இஸ்மாயில் அப்துல் கானியின் தேடல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கையில் குவாந்தான் மற்றும் பெக்கான் நிலையங்களில் இருந்து நீர் மீட்புக் குழுவும் (பிபிடிஏ) பாதிக்கப்பட்டவர்களைத் தேடுவதற்கு டைவிங் நுட்பங்களைப் பயன்படுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here