நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மகனுக்கு பாதுகாப்பாக சென்ற 2 போலீசார் விசாரணை வளையத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டிருக்கின்றனர்

ஜார்ஜ் டவுன்: ஜலான் புக்கிட் கம்பீர் அருகே, ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மகனுக்குச் சொந்தமான தனியார் வாகனத்தை இரண்டு போக்குவரத்துக் காவலர்கள் அழைத்துச் சென்றதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து போலீஸார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன், நேற்று முதல் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகப் பரவி வரும் வீடியோவில் காணப்பட்ட இரண்டு காவலர்கள் மீதும் ஒழுக்காற்று விசாரணை தொடங்கப்பட்டுள்ளது என்று பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

20 வினாடிகள் கொண்ட இந்த வீடியோ “அன்வாரசீஸ்” என்பவருக்கு சொந்தமான பேஸ்புக் கணக்கில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டதாக ஷுஹைலி கூறினார். போலீசாருக்கு சொந்தமான மோட்டார் சைக்கிள்களில் இரண்டு போக்குவரத்து போலீசாரால் அழைத்துச் செல்லப்பட்ட ஒரு தனியார் வாகனத்தின் சக்கரத்தில் ஒரு நபர் சென்றதைக் காட்டுவதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

ஜாலான் புக்கிட் கம்பீரில் நடந்த சம்பவத்தையும் அவர் உறுதிப்படுத்தினார். நேற்று, தி வைப்ஸ் செய்தி இணையதளம், வீடியோ கிளிப்பில் உள்ள டிரைவர் பாலிங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அப்துல் அஜீஸ் அப்துல் ரஹீமின் மகன் என்று தெரிவித்துள்ளது. அவர் பினாங்கில் இரண்டு போக்குவரத்து காவலர்களின் துணையுடன் வாகனம் ஓட்டுவதைக் கண்டார்.

இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியாக நேற்று பதிவிடப்பட்டு காலாவதியான மற்றொரு வீடியோ கிளிப்பில், “பாதுகாவலர் வாகனம்” சிவப்பு விளக்கை இயக்க அனுமதிப்பதற்காக போக்குவரத்து காவலர் ஒருவர் சந்திப்பில் போக்குவரத்தை நிறுத்துவதைக் காண முடிந்தது என்றும் அந்த அறிக்கை கூறியுள்ளது.

எதிரே  வந்த வாகனமோட்டி திடீரென்று போக்குவரத்து நிறுத்தப்பட்டதால் மோதாமல் இருக்க திடீரென பிரேக் அடிப்பதைக் காணலாம் என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here