அடகுக் கடையில் கொள்ளையடித்த வழக்கில் இருவர் கைது

தும்பாட், மே 9 :

இங்குள்ள பாசீர் மாஸில் உள்ள ஜாலான் பெசார் அருகேயுள்ள தங்க அடகுக் கடையில், கடந்த வியாழன் அன்று கொள்ளையடித்த வழக்கில் 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

30 வயதிற்குட்பட்ட ஆணும் பெண்ணும் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை, பாசீர் மாஸில் கைது செய்யப்பட்டனர், இப்போது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 395/397 இன் படி விசாரணையில் உதவுவதற்காக மே 12 வரை ஏழு நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த இரண்டு நபர்களையும் கைது செய்ய விசாரணை வழிவகுத்ததாக கிளாந்தான் காவல்துறையின் செயல் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் கூறினார்.

இன்று தும்பாட் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் (IPD) நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது, ​​”பெறப்பட்ட வாக்குமூலங்களில் பல முரண்பாடுகள் உள்ளன, மேலும் மற்ற சாட்சிகளிடமிருந்தும் வாக்குமூலங்களைப் பெற்று வருகிறோம்” என்று அவர் கூறினார்.

கடந்த வியாழன் மாலை 4.45 மணியளவில், முகமூடி அணிந்த மூன்று நபர்கள் கைத்துப்பாக்கிகள் மற்றும் கத்திகளைப் போன்ற ஆயுதங்களைப் பயன்படுத்தி தங்க அடகுக் கடையை கொள்ளையடித்தனர்.

1 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்பிலான பணம் மற்றும் பல்வேறு நகைகளை பையில் நிரப்புவதற்கு முன், கொள்ளையர்கள் பாதிக்கப்பட்டவர்களில் ஒருவரை பெட்டகத்தில் உள்ள டிராயரைத் திறக்கும்படி கட்டளையிடுவதற்கு முன்பு, வளாகத்தில் இருந்த ஆறு பணியாளர்கள் கட்டப்பட்டு மேஜையின் கீழ் இருக்குமாறு கட்டாயப்படுத்தப்பட்டனர் என்று ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here