குவாந்தான் கடற்கரையில் இருக்கும் ஜெல்லிமீன்கள் குறித்து எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது

குவாந்தான்  அருகே உள்ள பந்தாய் பத்து ஹித்தாம் கரையோரத்தில் கரை ஒதுங்கியுள்ள ஜெல்லிமீன்கள் ஆபத்தான இனத்தைச் சேர்ந்ததாக இருக்கலாம் என அஞ்சப்படுவதால், அவற்றைத் தொடக்கூடாது என பொதுமக்களுக்கு  எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

பகாங் மீன்வளத் துறை இயக்குநர் அப்துல்லா ஜாஃபர் கூறுகையில், சிலர் கடிபட்டதாக கிடைத்த தகவலின் பேரில், ஜெல்லிமீன்களின் மாதிரிகளை எடுத்து அதன் இனத்தை அடையாளம் காண அவரது அதிகாரிகள் அந்த இடத்திற்குச் சென்றுள்ளனர்.

இனங்கள் ஆபத்தானவை அல்ல என்பதை உறுதிப்படுத்தும் வரை, அங்கு நீந்துவதையோ அல்லது கடற்கரை நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வதையோ தவிர்க்குமாறு பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம்.

இதற்கு முன்பு, கிழக்கு கடற்கரை நீரில் போர்த்துகீசிய  ஆபத்தான ஜெல்லிமீன்களின் வரலாறு எங்களிடம் இருந்தது. கண்டுபிடிக்கப்பட்ட ஜெல்லிமீன்கள் அதே இனத்தைச் சேர்ந்தவை என்று நாங்கள் கவலைப்படுகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று, 32 முதல் 34 வயதுடைய மூன்று குடிமைத் தற்காப்புப் படை உறுப்பினர்கள் கடற்கரையில் ஜெல்லிமீன்களால் தாக்கப்பட்டனர். சம்பவம் நடந்தபோது அவர்கள் உயிர்காக்கும் பயிற்சியில் இருந்தனர். மூவருக்கும் ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு தற்போது குணமடைந்து வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here