கம்பார் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹூ சீ டோங் காலமானார்

ஈப்போ, கம்பார் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹூ சீ டோங் காலமானார். இன்று (மே 22) காலை 6 மணியளவில் இங்குள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் நிமோனிடிஸ் காரணமாக ஏற்பட்ட சிக்கல்களால் அவர் காலமானார். அவருக்கு வயது 91.

அவர் புவான் ஸ்ரீ வூன் முன் ஃபா, 86, மூன்று குழந்தைகள் மற்றும் ஒன்பது பேரக்குழந்தைகளை விட்டுச் சென்றார். 28 வயதில் எம்சிஏவில் சேர்ந்த ஹெவ், 1995 முதல் 2008 வரை மூன்று முறை கம்பார்நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்தார்.

அவர் ஒரு முன்னாள் தகர சுரங்கத் தொழிலாளி, டெவலப்பர், கல்வியாளர் மற்றும் நன்கு அறியப்பட்ட பரோபகாரர் ஆவார். அவர் பண்டார் பாரு கம்பாரைத் தொடங்கினார் என்பதும், கம்பாரில் துங்கு அப்துல் ரஹ்மான் கல்லூரியின் மூன்றாவது வளாகம் அமைப்பதற்கு ஒரு நிலத்தையும் வழங்கியது அறியப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here