பலவீனமான ரிங்கிட், மலேசியா மீதான நம்பிக்கையை உலகம் இழக்கிறது என்கிறார் அன்வார்

மலேசியாவின் மீதான நம்பிக்கையை உலகம் இழந்துவிட்டதை ரிங்கிட்டின் சிதறடிக்கும் மதிப்பு காட்டுகிறது என்று எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அன்வார் இப்ராகிம் இன்று தெரிவித்தார். ஒரு முகநூல் பதிவில், அன்வார் குறுகிய கால தீர்வுகள் மற்றும் அரசாங்கத்தின் விரைவான தீர்வுகள் போதாது என்று கூறினார்.

வெளிநாட்டு நம்பிக்கையை ஊக்குவிப்பதற்கும் பின்னர் முதலீடு செய்வதற்கும் நாம் கனவு காண்பதற்கு முன், முதலில் மக்களின் நம்பிக்கையை ஊக்குவிக்கும் தலைமை நமக்குத் தேவை. சரியான மீட்சிக்கான சரியான திட்டத்திற்கு சிக்கலான சிந்தனை மற்றும் சமகால பொருளாதாரத்தின் சிக்கலான தன்மைக்கான அவகாசம் தேவைப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

போர்ட்டிக்சன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரும் முன்னாள் நிதியமைச்சருமான அன்வார் கூறுகையில் மலேசியர்கள் ஒரு சுழற்சியில் சிக்கியுள்ளனர். மக்கள் கடினமாக உழைத்து, அடிப்படைத் தேவைகளின் விலை அதிவேகமாக உயர்ந்து வரும் நிலையில், குறைந்த வருமானம் ஈட்டுகின்றனர்.

நாம் அனைவருக்கும் தகுதியான நம்பிக்கையைத் தூண்டக்கூடிய ஒரு நீண்ட கால தீர்வை மக்களுக்கு வழங்குமாறு நான் அரசாங்கத்தை கட்டாயப்படுத்துகிறேன். இந்த தேசத்தை மீண்டும் கொண்டு வருவதற்கு மக்களின் பணி மிக முக்கியமானது. மக்களாகிய நீங்கள் உங்கள் உழைப்புக்கான வெகுமதிக்கு தகுதியானவர்கள் என்று பிகேஆர் தலைவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து முதல் முறையாக கடந்த வாரம் அமெரிக்க டாலருக்கு ரிங்கிட் RM4.40 ஐ கடந்தது, ஆனால் வெள்ளியன்று சற்று மீண்டு RM4.38 ஆக இருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here