ஜூனியர் மாணவரை தாக்கிய குற்றத்தை நான்கு பள்ளி தோழர்கள் ஒப்புக்கொண்டனர்

சிரம்பானில் ஜூனியர் மாணவரை தாக்கிய வழக்கில் பள்ளி தோழர்கள் 4 பேர்  மாஜிஸ்திரேட் கோர்ட்டில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டனர். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களில் மூன்று பேர் படிவம் நான்கில் உள்ளனர். ஒருவர் படிவம் மூன்றிலும், பாதிக்கப்பட்டவர் படிவம் ஒன்றில் உள்ளார்.

திங்கள்கிழமை (மே 23) மாஜிஸ்திரேட் நோர்சலிசா டெஸ்மின் முன் அவர்கள் குற்றச்சாட்டை வாசித்த பிறகு அவர்கள் எதுவும் பேசவில்லை. மே 13 நள்ளிரவில் SMK துங்கு அம்புவான் துரா விடுதியில் பாதிக்கப்பட்ட 13 வயது சிறுவனை தாக்கியதாக அவர்கள் மீது கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காக அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்ட தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 323 இன் கீழ் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவாளிகளுக்கு ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது RM2,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படலாம்.

நூருல் முஹைமின் முகமது அஸ்மான் வழக்கு தொடர்ந்தார். தாக்குதலுக்கு ஆளானவரின் தந்தை முதலில் செய்தியாளர்களிடம் கூறியது: மீண்டும் தாக்கப்படலாம் என்ற அச்சத்தில் மகன் தயக்கம் காட்டியதால், தாக்குதல் குறித்து முதலில் தமக்கு தெரிவிக்கவில்லை.

எனினும் பாதிக்கப்பட்ட சிறுவன் ஒரு நாள் கழித்து தனது மூத்த சகோதரருக்கு போன் செய்து நடந்த சம்பவத்தை கூறியுள்ளார். மூத்த சகோதரர் பின்னர் அவர்களின் தாயிடம் தெரிவித்தார். அவர் உடனடியாக தனது மகனைப் பார்க்க பள்ளிக்குச் சென்றார்.

காயங்கள் மற்றும் வீக்கம் உள்ளிட்ட பாதிக்கப்பட்டவருக்கு ஏற்பட்ட காயங்களைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்த அவர், காவல்துறையில் புகார் அளித்தார். இந்த சம்பவத்தால் தனது மகன் மன உளைச்சலுக்கு ஆளானதாகவும் மீண்டும் பள்ளிக்கு செல்ல மறுத்துவிட்டதாகவும் பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here