புலி என்று கூக்குரலிட்ட பாதுகாவலருக்கு 14 நாட்கள் தடுப்புக் காவல்

அம்பாங்: கெமென்சா ஹைட்ஸ் பகுதியில் புலியைக் கண்டதாகக் கூறிய பாதுகாப்புக் காவலர், உரிய ஆவணங்கள் இல்லாதது கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து 14 நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், 51 வயதான வங்கதேசத்தை சேர்ந்த நபர், போலீஸ் விசாரணையில் உதவுவதற்காக ஜூன் 3 ஆம் தேதி வரை காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

வெள்ளிக்கிழமை (மே 20) ஜாலான் டிரோபிகா கெமென்சா 3 இல் உள்ள பாதுகாப்புச் சாவடியில் அவர் கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (மே 23) கூறினார். சனிக்கிழமை (மே 21), ஏசிபி முகமட் பாரூக், சந்தேகநபரிடம் மலேசியாவில் தங்குவதற்கான சரியான ஆவணங்கள் எதுவும் இல்லை என்றும் மேலும் விசாரணைக்காக அவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் என்றும் கூறினார்.

அங்கு புலி ஒன்று காணப்பட்டதாகக் கூறியது அந்த ஆடவர் என்று நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். வெள்ளிக்கிழமை, வைரலான வாட்ஸ்அப் செய்தியின் அடிப்படையில், கெமென்சா ஹைட்ஸ் பகுதியில் புலிகள் காணப்படுவதைப் பற்றி விசாரித்து வருவதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

போலீசார் மற்றும் சிலாங்கூர் வனவிலங்கு துறை அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்த அப்பகுதிக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். கொடுக்கப்பட்ட தகவல்கள் முழுமையடையாததால் புலியைக் கண்டுபிடிக்கும் முயற்சிகள் பலனளிக்கவில்லை. உயிரியல் பூங்கா நெகாராவும் தங்கள் புலிகள் எதுவும் தப்பிக்கவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தியது. சமூகத்தில் அமைதியின்மை மற்றும் பீதியை ஏற்படுத்தும் வகையில் தவறான செய்திகளை பரப்ப வேண்டாம் என போலீசார் அனைவரையும் கேட்டுக் கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here