புற்றுநோயால் இறந்த மகளின் பட்டத்தை கண்ணீருடன் பெற்ற தந்தை டோமினிக் ராயப்பன்

ஜார்ஜ் டவுனில் புற்றுநோயாளியான செல்சியா சின்டியன் டோமினிக் 2020 ஆம் ஆண்டு காலமானதைத் தொடர்ந்து இங்கு நடைபெற்ற யுனிவர்சிட்டி சயின்ஸ் மலேசியாவின் 59ஆவது பட்டமளிப்பு விழாவில் அவருக்கு மரணத்திற்குப் பிந்தைய பட்டம் வழங்கப்பட்டது.

அவரது தந்தை டோமினிக் ராயப்பன் 56, திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 30) ​​தனது மறைந்த மகளின் மாஸ் கம்யூனிகேஷன்ஸ் பட்டத்திற்கான ஸ்க்ரோலைப் பெற்றார்.  அவர் தனது இறுதி மூன்றாம் ஆண்டு தேர்வில் கலந்துகொண்டு நல்ல முடிவுகளுடன் தேர்ச்சி பெற்றார். ஆனால் அவர் தனது இறுதித் தேர்வுக்கு உட்படுத்தும் முன், ஏப்ரல் 6, 2020 அன்று 23 வயதில் osteosarcoma  (எலும்பு புற்றுநோய்) நோயால் காலமானார்.

என் மகளுக்கு 2011 இல் புற்றுநோய் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது, ஆனால் அந்த நோய் அவளை ஒருபோதும் தடுக்கவில்லை. அவள் சமூகப் பணிகளில் தீவிரமாக இருந்தாள் மற்றும் அவளுடைய பல்கலைக்கழகத்தின் பல பாடத்திட்டங்களில் பங்கு பெற்றாள். அவரது பங்களிப்புகளின் காரணமாக, ஸ்கூல் ஆஃப் கம்யூனிகேஷன்ஸ் டீன் கடந்த ஆண்டு அவருக்கு மரணத்திற்குப் பிந்தைய பட்டத்தை வழங்கியது. ஆனால் கோவிட் -19 தொற்றுநோய் காரணமாக பட்டமளிப்பு ஒத்திவைக்கப்பட்டது என்று அவரை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here