2018 ஆம் ஆண்டு முதல் கிட்டத்தட்ட RM215,000 சட்டவிரோத பந்தய தொகை கைப்பற்றப்பட்டதாக காவல்துறை தகவல்

கோலாலம்பூர்: புக்கிட் அமான் 2018 முதல் கடந்த ஆண்டு வரை 214,800  தொகை உள்ளடக்கிய பந்தயங்களின் ஆறு தொடர் சட்டவிரோத பந்தயங்களை முறியடித்துள்ளார்.

புக்கிட் அமான் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறை (JSPT) இயக்குநர்  டத்தோ மாட் காசிம் கரீம் கூறுகையில், 2018 ஆம் ஆண்டில், வடக்கு-தெற்கு விரைவுச் சாலையில் சாங்கட் ஜெரிங்கில் கைது செய்யப்பட்டதன் விளைவாக RM165,000 பந்தய தொகை பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

2019 ஆம் ஆண்டில், கிராண்ட் சாகா நெடுஞ்சாலையில் சட்டவிரோத பந்தயங்களில் இருந்து RM2,000 பந்தயத் தொகையை பெற்றோம். அதே நேரத்தில் 2020 இல் Lekas ​​நெடுஞ்சாலையில் நடந்த சோதனைகளில் RM38,000 மதிப்புள்ள பந்தயத் தொகை  மீட்கப்பட்டது.

மேலும் 2020 இல், கெசாஸ் நெடுஞ்சாலையில் (LPT) நடத்தப்பட்ட சோதனைகளில் RM800 மற்றும் கிழக்கு கடற்கரை நெடுஞ்சாலையில் (LPT) RM4,000 பந்தயம் கட்டியதை நாங்கள் திரும்பப் பெற்றோம். இதற்கிடையில், ஷாப்பாடு நெடுஞ்சாலையில் நடந்த சோதனைகள், அந்த ஆண்டு RM5,000 கொண்டு வரப்பட்டது  என்று அவர் கூறினார்.

இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் முதல் “Ops Samseng Jalan” என்ற குறியீட்டுப் பெயரில் திணைக்களம் ஒரு சிறப்பு நடவடிக்கையை நடத்தியதாக  மாட் காசிம் கூறினார். நாங்கள் 390 நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டுள்ளோம், இதன் விளைவாக 602 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

சட்டவிரோத பந்தயக்காரர்கள் பயன்படுத்தும் புதிய இடங்களைக் கண்டறிவதற்கான நடவடிக்கைகளை நாங்கள் தொடர்ந்து நடத்தி வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

புள்ளிவிவரங்களின் அடிப்படையில், பெரும்பாலான சட்டவிரோத பந்தயங்கள் இப்போது கோலாலம்பூர்- சிரம்பான் நெடுஞ்சாலை, கெசாஸ் நெடுஞ்சாலை மற்றும் கூட்டரசு நெடுஞ்சாலை ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்துகின்றன என்று  மாட் காசிம் கூறினார்.

குறிப்பாக கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் வேறு பல முக்கிய இடங்களை நாங்கள் அடையாளம் கண்டுள்ளோம் என்று அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here