விரைவுச்சாலையில் காரை நிறுத்தி விட்டு வெறித்தனமாக ஓடிய ஆடவர் கைது

பேராக், கோல கங்சார் அருகே வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் வலது பாதையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை தனது காரை நிறுத்திவிட்டு வெறித்தனமாக ஓடிய ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹித் கூறுகையில், திங்கள்கிழமை இரவு 9 மணியளவில் கோலாலம்பூரில் உள்ள தாமான் ஸ்தாப்பாக் பெர்மாயில் உள்ள அவரது வீட்டில் 36 வயது நபர் தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

சம்பவத்தின் போது சந்தேக நபர் போதைப்பொருளின் போதையில் இருந்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம். விசாரணை ஆவணம் மேல் நடவடிக்கைக்காக இன்று மாநில அரசு வழக்கறிஞருக்கு அனுப்பப்படும் என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். சந்தேகநபர் நாளை நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்படவுள்ளதாக தெரியவருகிறது.

ஒரு வைரலான வீடியோ, வெறித்தனமாகச் செல்வதற்கு முன், நெடுஞ்சாலையின் வலதுபுறப் பாதையில் ஒருவர் நிற்பதைக் காட்டியது. அவர் ஒரு தங்கச் சங்கிலியைப் பிடித்துக் கொண்டிருந்தார் மற்றும் மற்றொரு வாகனத்தை சேதப்படுத்துவதற்கு முன்பு அருகிலுள்ள காரில் ஏறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here