முகமது நபியை அவமதித்த பாஜக தலைவரை ஆதரித்து காணொளி வெளியிட்ட 4 பேர் கைது

முகமது நபியைப் பற்றி அவதூறாகப் பேசிய இந்திய அரசியல்வாதியை ஆதரிப்பது போன்ற காணொளியில் இருந்த நான்கு பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். நான்கு சந்தேக நபர்களும் வெளிநாட்டினர். அவர்கள் கிள்ளானில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

டிக்டோக்கில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட வீடியோவில், ஆளும் பாரதிய ஜனதா கட்சியில் (பாஜக) நூபுர் ஷர்மாவுக்கு ஆதரவாக குரல் கொடுத்தவர்கள், Hindu Samacharஎன்ற குழுவின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாகக் கூறினர்.

மே 26 அன்று, நூபுர் முகமது நபியைப் பற்றி இழிவான கருத்துக்களைத் தெரிவித்தார். இந்தியாவில் அமைதியின்மையைத் தூண்டியது மற்றும் பல முஸ்லீம் நாடுகளுடன் இராஜதந்திர சண்டையைத் தூண்டியது. நூபுர் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளார். மற்றொரு பாஜக தலைவர் நவீன் குமார் ஜிண்டால் நீக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here