எனக்கு குற்றச் செயல் கும்பலுடன் தொடர்பு இருப்பதாக கூறும் ஆதாரத்தை காட்டுங்கள் என்கிறார் முன்னாள் ஐஜிபி

முன்னாள் காவல்துறைத் தலைவர் மூசா ஹாசன்,  கும்பல் மூலம் தங்கள் செயல்பாடுகளை மூடிமறைப்பதற்காக தனக்கு பணம் கொடுக்கப்படுவதாகக் கூறப்படுவதை மறுத்துள்ளார், மேலும் குற்றச்சாட்டின் ஆதாரத்தைக் கோரினார்.

அநாமதேய கணக்கு எடிசி சியாசட், இரவு விடுதிகளின் வலையமைப்பைக் கொண்ட ஒரு “PJ Ming” கும்பல் ஒன்று, போதைப்பொருள் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டுள்ள மற்ற இரவு விடுதிகளை முன்னிலைப்படுத்தி தங்கள் செயல்பாடுகளை மறைக்க மூசாவுக்கு பணம் கொடுத்ததாகக் கூறியது.

மூசாவின் நபர் ஒருவர் ஒரு ஒப்பந்தத்தைப் பற்றி விவாதிக்க இடைத்தரகர்களைப் பயன்படுத்தியதாகவும் வலைத்தளம் குற்றம் சாட்டியுள்ளது. இது உண்மையாக இருந்தால்,“PJ Ming”  கைது செய்யுமாறு காவல்துறையிடம் கேளுங்கள். என்னைச் சந்தித்த இடைத்தரகர்களின் Edisi Siasat   கேளுங்கள். அதனால் அவர்கள் அனைவரையும் போலீசார் கைது செய்ய முடியும் என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

கோலாலம்பூரில் உள்ள இரவு விடுதிகளின் பட்டியல் தன்னிடம் இருப்பதாக கடந்த வாரம் மூசா கூறியிருந்தார். அந்தப் பட்டியலை புக்கிட் அமான் போதைப்பொருள் விசாரணைத் துறை இயக்குநர் அயோப் கான் மைடின் பிச்சையிடம் கொடுத்ததாக அவர் கூறினார்.

நேற்று கோலாலம்பூரில் அவருடன் சுமார் ஒரு மணி நேரம் கலந்துரையாடினேன். சந்திப்பின் போது, ​​உறுதியளித்தபடி பட்டியலை அவரிடம் கொடுத்தேன் என்றார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here