போலீஸ் கார் மீது மோதிய பின்னர் போதைப்பொருளுடன் வேலையில்லாத நபர் கைது

ஈப்போவில் இருந்து 85 கிமீ தொலைவில் உள்ள சுங்கையில் ஃபெல்டா குனுங் பெசவுட் அருகே கைது செய்யப்படுவதைத் தவிர்க்கும் முயற்சியில் ஒரு வேலையில்லாத நபர் தனது காரை காவல்துறையின் மொபைல் ரோந்து வாகனத்தின் மீது மோதியுள்ளார். மேலும், அவரிடம் போதைப்பொருள் இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

MRSM Trolak அருகே Felda Gunung Besout Satu ஐச் சேர்ந்த 31 வயதுடைய நபர், புதன்கிழமை (ஜூன் 29) இரவு 11.30 மணியளவில் பின்தொடர்ந்து போலீஸ் வாகனத்தின் மீது திடீரென யு-டர்ன் செய்து விபத்துக்குள்ளானதாக Muallim OCPD Supp Mohd Hasni Mohd Nasir கூறினார்.

யூ-டர்ன் செய்வதற்கு முன், அந்த நபர் போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பிற்குப் பிறகு பெசவுட் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தார். இது தொடர்பாக அவர் வியாழக்கிழமை (ஜூன் 30) ​​வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், மோதலுக்குப் பிறகு, அந்த நபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

அந்த நபர் எடுத்துச் சென்ற கறுப்பு நிற டஃபல் பையில்,  1,800 மதிப்புள்ள மெத்தாம்பேட்டமைன் என நம்பப்படும் 18 கிராம் பொருள் அடங்கிய 11 பாக்கெட்டுகளை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். அந்த நபரும் மெத்தாம்பேட்டமைன் உட்கொண்டிருந்தது சோதனையில் கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

தாமான் புக்கிட் சிலிம் அருகே KM102 இல் சாலைத் தடையைத் தவிர்ப்பதற்காக அந்த நபர் முன்னதாக U-டர்ன் செய்ததாக முகமது ஹஸ்னி கூறினார். அவர் ட்ரோலாக் நோக்கி ஒரு வழி சாலையாக மாறி ஆபத்தான முறையில் ஓட்டினார்.

போலீசார் அந்த நபரைப் பின்தொடர்ந்து சென்று மூன்று முறை தனது காரை நிறுத்துமாறு உத்தரவிட்டனர். ஆனால் அவர் மறுத்துவிட்டார் என்று அவர் கூறினார். 10 நிமிடங்கள் நீடித்த 15 கிமீ துரத்தலின் போது அந்த நபர் போலீஸ் காரை சாலையில் இருந்து வலுக்கட்டாயமாக வெளியேற்ற முயன்றார்.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டத்தின் பிரிவு 39A (1) இன் கீழ் அந்த நபர் விசாரிக்கப்படுவார் என்று சுப்ட் முகமது ஹஸ்னி கூறினார். ஒரு அரசு ஊழியரின் கடமையைச் செய்யவிடாமல் இடையூறு விளைவித்ததற்காக அவர் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 186 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார், அந்த நபருக்கு முந்தைய மூன்று போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here