நாடு திரும்பும் மலேசியர்கள் MySejahtera விண்ணப் பாரத்தை நிரப்ப வேண்டியதில்லை

நாடு திரும்பும் மலேசியர்கள் திங்கள்கிழமை முதல் MySejahtera தொலைபேசி விண்ணப்பத்தில் பயணிகளின் பாஸ் அம்சத்தை நிரப்ப வேண்டியதில்லை என்று சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டின் பொது சுகாதார அமைப்பு இப்போது திருப்திகரமாக இருப்பதால் வீடு திரும்புபவர்களுக்கு இது எளிதாக்கும் என்று கைரி கூறினார்.

ஒரு அறிக்கையில், மற்ற வகைகளில் உள்ளவர்களுக்கும் பயணிகளின் பாஸ் தேவையை படிப்படியாக ரத்து செய்ய அரசாங்கம் திட்டமிட்டுள்ளது. இதில் சமூக தேர்ச்சி பெற்றவர்கள், வெளிநாட்டு மாணவர்கள் மற்றும் நிரந்தர குடியிருப்பாளர்களும் அடங்குவர்.

இப்போதைக்கு, பயணிகளின் பாஸ் அம்சம் MySejahtera பயன்பாட்டில் இன்னும் காட்டப்படும். மேலும் மலேசியர்கள் அல்லாத பயணிகள் நாட்டிற்குள் நுழைவதற்கு முன்பு அதை நிரப்ப வேண்டும். இந்த அம்சம், கோவிட்-19 மற்றும் குரங்கம்மை போன்ற பிற தொற்று நோய்களின் சாத்தியக்கூறுகள் குறித்து சுகாதார அமைச்சு கண்காணிக்க அனுமதித்துள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here