‘பிரதமராக இஸ்மாயில் சப்ரியை நான் நிச்சயமாக ஆதரிக்கிறேன்’: தாஜுதீன்

“பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோபுக்கு நான் நிச்சயமாக விசுவாசமாக இருக்கிறேன். மக்கள் என்ன சொன்னாலும் அவருக்கு ஆதரவாக இருக்கிறேன் என்று பாசீர் சலாக் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ தாஜுடின் அப்துல் ரஹ்மான் கூறினார்.

கோவிட்-19 தொற்றுநோய் மற்றும் பொருட்களின் விலை உயர்வைக் கையாள்வதில் பிரதமரும் அரசாங்கமும் பல்வேறு முயற்சிகளை மேற்கொண்டுள்ளதால், சில தரப்பினரால் விமர்சிக்கப்பட்டாலும், இந்த ஆதரவு தொடர்ந்து இருக்கும் என்று முன்னாள் அம்னோ உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினர் கூறினார்.

பாசீர் சாலாக் அம்னோவைச் சேர்ந்த நாங்கள், வரும் பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகும் இஸ்மாயில் சப்ரி பிரதமராகத் தொடர விரும்புகிறோம். நாங்கள் அவருக்கு எங்கள் உறுதியான ஆதரவை வழங்குவோம் என்று பேராக் Aspirasi Keluarga Malaysia Tour 2022  நிகழ்ச்சியுடன் இணைந்து நடைபெற்ற ‘‘Kenduri Rakyat’’ (மக்கள் விருந்து) நிகழ்ச்சியில் பாசிர் சலாக் அம்னோ பிரிவுத் தலைவர் கூறினார்.

இன்று காலை இஸ்மாயில் சப்ரி அவர்களால் நிறைவுசெய்யப்பட்ட மூன்று நாள் நிகழ்ச்சிகள் இன்று நிறைவடைந்தன. முன்னாள் அம்னோ தேர்தல் இயக்குனரும் கூட தாஜூடின், நாடு அதிகரித்து வரும் பொருட்களின் விலைகளை எதிர்கொண்டாலும், பிரதமர் மக்களுக்கு பல்வேறு வகையான உதவிகளை வழங்குவதன் மூலம் விளைவுகளை குறைக்க பல்வேறு நடவடிக்கைகளைத் தொடங்கினார்.

கடந்த வெள்ளியன்று, ஜூன் 21 தேதியிட்ட கடிதம் மூலம் தாஜுடின் அம்னோ உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினராக இருந்து நீக்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here