முஹிடின் பிரதமரை சந்தித்து துணைப்பிரதமர் பதவி குறித்து விவாதித்தார்

துணைப் பிரதமர் பதவி உட்பட பல முக்கிய விஷயங்கள் குறித்து விவாதிக்க பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பைச் சந்தித்ததாக பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் கூறினார்.

கூட்டமைப்புக்கும் பிரதமருக்கும் இடையிலான முந்தைய ஒப்பந்தத்தை பரிசீலிப்பதற்காக சில நாட்களுக்கு முன்பு இந்த சந்திப்பு நடத்தப்பட்டதாக பெர்சத்து தலைவரான  முஹிடின் கூறினார்.

சில நாட்களுக்கு முன்பு நான் பிரதமரைச் சந்தித்தேன், அங்கு காலியிடங்களை நிரப்புவது மட்டுமல்லாமல் புதிய நியமனங்கள் தொடர்பாகவும் அரசாங்கத்தில் நியமனங்கள் உட்பட பல முக்கியமான பிரச்சினைகளை நான் எழுப்பினேன்.

ஒரு துணைப் பிரதமர் மற்றும் அமைச்சர்கள் மற்றும் அரசாங்கத்துடன் இணைக்கப்பட்ட நிறுவனங்கள் மற்றும் சட்டப்பூர்வ அமைப்புகள் மற்றும் அரசாங்கத்தின் ஒதுக்கீடுகள் சம்பந்தப்பட்டவர்கள் ஆகியோரின் நியமனம் பற்றி மட்டுமே நாங்கள் (ஒப்புக்கொள்ளப்பட்டதை விட) அதிகமாகக் கேட்கவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

மே 26 அன்று பெர்சத்துவில் இருந்து விலகி, பார்ட்டி பங்சா மலேசியாவில் இணைந்த பெருந்தோட்ட தொழில்கள் மற்றும் பொருட்கள் அமைச்சர் டத்தோ ஜுரைடா கமருடின் நிலை குறித்து கருத்து கேட்டபோது அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

மற்றொரு வளர்ச்சியில், 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) PN லோகோவைப் பயன்படுத்த பெர்சத்து மற்றும் PAS முடிவு செய்துள்ளதாக முஹிடி கூறினார்.

இந்த விஷயத்தை பாஸ் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங் ஒப்புக்கொண்டார் மற்றும் பாஸ் தலைமை இதை உறுதிப்படுத்த முடியும். உதாரணமாக, ஜோகூரில் பெர்சத்து மட்டும் போட்டியிடாது. பாஸ் கட்சியும் போட்டியிடும்.

ஆனால், தொகுதி பங்கீடு குறித்து இன்னும் முடிவு செய்யப்படவில்லை என்றார். பல கட்சிகள் கூட்டணியில் சேர விருப்பம் தெரிவித்துள்ளதாகவும் ஆனால் அவர்கள் இந்த விவகாரத்தை எச்சரிக்கையுடன் கையாள்வதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here