கிராக்ஹவுஸ் காமெடி கிளப் பொழுதுபோக்கு உரிமம் இல்லாமல் இயங்கி வருகிறது

கிராக்ஹவுஸ் காமெடி கிளப் பொழுதுபோக்கு உரிமம் இல்லாமல் இயங்கி வருகிறது என்று கூட்டரசு பிரதேச துணை அமைச்சர் ஜலாலுதீன் அலியாஸ் தெரிவித்துள்ளார். கோலாலம்பூர் மாநகர மன்றம் (DBKL) அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்ட இந்த வளாகத்திற்கு உணவக உரிமம் மட்டுமே உள்ளது என்றார்.

அவர்கள்  விதிமுறைகளை மீறியுள்ளனர் என்று அவர் தி ஸ்டாரிடம் கூறினார். ஜலாலுதீன், டிபிகேஎல் கிளப் ஆபரேட்டருக்கு இன்று ஒரு காரணம் கோரும் கடிதத்தை வழங்கவிருப்பதாகவும், அது 14 நாட்களுக்குள் பதிலளிக்க வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

இஸ்லாத்தின் புனிதத்தை வேண்டுமென்றே அவமதிப்பதாக நம்பப்படும் ஒரு பெண்ணின் வைரல் வீடியோ குறித்து அதிகாரிகள் விசாரணைகளை ஆரம்பித்ததால் நகைச்சுவை கிளப்பின் செயல்பாடு இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

எவ்வாறாயினும், இந்த நடவடிக்கை நகைச்சுவை நடிகர்கள் மற்றும் நெட்டிசன்களிடமிருந்து பல விமர்சனங்களைப் பெற்றது. அவர்கள் வளாகத்தில் திறந்த வெளியில் நடந்த நிகழ்வின் போது பெண்ணின் செயலுக்காக கிளப் தண்டிக்கப்படக்கூடாது என்று நம்பினர்.

சியாரியா குற்றவியல் குற்றங்கள் (கூட்டாட்சிப் பகுதிகள்) சட்டத்தின் கீழ், இஸ்லாத்திற்கு எதிராக அவமதிப்பு அல்லது அவமதிப்புக்கு காரணமான குற்றவாளிகளுக்கு RM3,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here