மாராவின் 2 மூத்த அதிகாரிகள் மீது நாளை குற்றஞ்சாட்டப்படும்

இரண்டு மூத்த மாரா அதிகாரிகள் மீது மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம்  நாளை காலை குற்றஞ்சாட்டை கொண்டு வரும். இருவரும் கோலாலம்பூரில் உள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்படுவார்கள். இருப்பினும், இருவர் மீதும் என்ன குற்றச்சாட்டு என்பதை ஊழல் தடுப்பு நிறுவனம் குறிப்பிடவில்லை.

பிப்ரவரியில், மாரா முதலீட்டுப் பிரிவான மாரா கார்ப் நிறுவனத்தின் பல நிர்வாகிகளுக்கான கொடுப்பனவுகள் சம்பந்தப்பட்ட அதிகார துஷ்பிரயோகம் மற்றும் தவறான நிர்வாகத்தின் குற்றச்சாட்டுகளை எம்ஏசிசி விசாரித்து வருவதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது. இந்த வழக்கு தொடர்பான ஆவணங்களை சேகரிக்க MACC பல மாரா அலுவலகங்களிலும் சோதனை நடத்தியது.

கடந்த மாதம், MACC தலைமை ஆணையர் Azam Baki, போதிய ஆதாரம் இல்லாததால், மாரா அதிகாரிகள் மீதான குற்றச்சாட்டுகளை அட்டர்னி-ஜெனரல் அறை கைவிடும் என்ற செய்தி அறிக்கையை மறுத்தார்.

அதிகாரிகள் மீது ஊழல் குற்றச்சாட்டு சுமத்துவதற்கு “போதுமான ஆதாரங்கள்” இருப்பதாக அவர் கூறினார். MACC அதன் விசாரணை ஆவணங்களை AGC க்கு சமர்ப்பித்துள்ளது மற்றும் மேலும் பலர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட வேண்டும் என்றும் முன்மொழிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here