தொழிலதிபரை மிரட்டி பணம் பறித்ததாக 9 போலீஸ்காரர்கள் விசாரணைக்காக கைது

சமீபத்தில் கோம்பாக்கில் போதைப்பொருள் விவகாரத்தில் தொடர்புடையதாக நம்பப்படும் ஒரு தொழிலதிபரை மிரட்டி பணம் பறித்த வழக்கில் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஒன்பது போலீசார் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 29) கைது செய்யப்பட்டனர்.

கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் கான்ஸ்டபிள் முதல் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் வரையிலான அனைத்து காவலர்களும் காலை 11 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாக சிலாங்கூர் துணை போலீஸ் தலைவர் டத்தோ எஸ்.சசிகலா தேவி கூறினார். ஜூலை 26 அன்று 32 வயதான தொழிலதிபரிடமிருந்து பெறப்பட்ட புகாரைத் தொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

சனிக்கிழமை (ஜூலை 30) இரவு தொடர்பு கொண்டபோது, “ஒழுங்கு விசாரணைக்கு கூடுதலாக தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 384 இன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படுகிறது,” என்று அவர் கூறினார். சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து போலீஸ்காரர்கள் மீதும் தொடர் நடவடிக்கை புக்கிட் அமானால் மேற்கொள்ளப்படும் என்றார். முதற்கட்ட சோதனையில் புகார்தாரரின் பெயரில் போதைப்பொருள் தொடர்பான கடந்தகால பதிவு இருந்ததும் கண்டறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here