கேள்விகளில் இருந்து தப்பித்து ஓடாதீர் என்று சரவணனிடம் கூறுகிறார் குலா

கோலாலம்பூர்: மனிதவள மேம்பாட்டுக் கழகத்தின் (HRD Corp) வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்கான செலவு குறித்த கேள்விக்கு போதுமான பதில் அளிக்கத் தவறியதற்காக மனிதவள அமைச்சர் எம்.சரவணனை எம்.குல சேகரன் (PH-Ipoh Barat) கடுமையாகக் கண்டித்துள்ளார்.

கடந்த வாரம், குலா அதன் தலைவர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியின் வெளிநாட்டுப் பயணங்களுக்காக 2020 முதல் HRD Corp செலவழித்தது குறித்த பதில்களைத் தேடியது. ஆனால் சரவணன் தனது எழுத்துப்பூர்வ நாடாளுமன்றப் பதிலில் முழு செலவையும் காட்டிலும் அந்தப் பயணங்களின் இலக்குகளை மட்டுமே தெரிவித்ததாக அவர் கூறினார்.

HRD கார்ப்பரேஷன் நிறுவனத்திடம் இருந்து டெண்டர்களைப் பெற்ற நிறுவனங்கள் இந்த பயணங்களுக்கு நிதியுதவி செய்ததாக கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகளை நிராகரிக்க சரவணன் விரிவான பதிலை வழங்க வேண்டும் என்று முன்னாள் மனிதவள அமைச்சர் கூறினார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் யாருக்கும் பயந்ததில்லை என்றும், தாங்கள் ஆட்சியில் இருந்தபோது அவர்களிடம் கேட்கப்பட்ட ஒவ்வொரு கேள்விக்கும் பதிலளித்ததாகவும் கூறி, அமைச்சர்கள் பொதுமக்களிடம் எதையும் “மறைக்க” கூடாது என்று குலா கூறினார். “கேள்விகளில் இருந்து ஓடாதீர்கள்,” என்று அவர் மக்களவையில் கூறினார்.

மக்களவையில் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்க்யு முழுமையாகவோ அல்லது உண்மையாகவோ பதிலளிக்கத் தவறிய அமைச்சர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் குலா கூறினார். ஒரு புதிய கலாச்சாரம் (மக்களவையில்) இருப்பதை நான் உணர்ந்தேன். அங்கு அமைச்சர்கள் கேள்விகளுக்கு முழுமையாக பதிலளிக்க மாட்டார்கள். குறிப்பாக செலவு தொடர்பான கேள்விகளுக்கு.

அமைச்சர்கள் கேள்விகளுக்கு முழுமையாகவும் உண்மையாகவும் பதிலளிக்க நாடாளுமன்றம் சமநிலையாக செயல்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.  துணை சபாநாயகர் ராம்லி முகமது நோர், குலாவின் சந்தேகங்கள் குறித்து மக்களவை சபாநாயகரிடம் ஒரு கடிதத்தை சமர்ப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தினார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here