தங்க வளையலை கொள்ளையடித்தது தொடர்பில், 24 மணி நேரத்திற்குள் ஆடவர் கைது..!

அம்பாங் ஜெயா, ஆகஸ்ட் 1 :

லோரோங் பூலாவ் பினாங்கில் உள்ள தாமான் மெலாவதி என்ற இடத்தில், நேற்று ஒரு பெண்ணின் தங்க வளையலைத் திருடியதாக சந்தேகிக்கப்படும் நபர் ஒருவரை, போலீசார் 24 மணி நேரத்திற்குள் கைது செய்துள்ளனர்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் இஷாக் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் தொடர்பாக கடை உதவியாளராக பணிபுரிந்த 20 வயது பெண் ஒருவரிடம் இருந்து, தமது தரப்புக்கு அறிக்கை கிடைத்தது.

“பிற்பகல் 2.15 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், சம்பவம் இடம்பெற்ற இடத்தில் மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த பாதிக்கப்பட்ட நபரை, 30 வயதுடைய சந்தேக நபர் ஒருவர் ஓட்டிச் சென்றதாக நம்பப்படும் மோட்டார் சைக்கிள் அவர் அருகில் வந்து, அப்பெண் இடது கையில் அணிந்திருந்த தங்க வளையலைப் பறித்துக்கொண்டு சந்தேக நபர் தப்பிச் சென்றார், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் இதனால் சம்பந்தப்பட்ட பெண் RM2,000 இழக்க நேரிட்டது. எனினும், இந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு காயம் ஏற்படவில்லை என அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த தகவலை அடுத்து, பாண்டான் ஜெயாவில் வைத்து, வேலையில்லாத அந்த சந்தேக நபரை நேற்றிரவு 12.30 மணியளவில் போலீசார் கைது செய்தனர்.

மேலும், சந்தேக நபர் கொள்ளையடிக்க பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் அடகுக்கடை ரசீது மற்றும் ஒரு தொகை ரொக்கம் ஆகியவற்றையும் பறிமுதல் செய்தோம்.

மேலும், அந்த சந்தேக நபரிடம் ஐந்து முன்னைய குற்றப் பதிவுகள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது, மேலும் அவரிடம் மேற்கொள்ளப்பட்ட சிறுநீர் பரிசோதனையின் முடிவுகளில், அவர் மெத்தம்பேட்டமைன் என்ற போதைப்பொருள் சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

இவ்வழக்கு கொள்ளைச் சம்பவத்திற்கான குற்றவியல் சட்டத்தின் 392ஆவது பிரிவின்படி, மேலதிக விசாரணைக்காக சந்தேகநபருக்கு எதிராக விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவதற்கான கோரிக்கை இன்று நீதிமன்றத்தில் முன்வைக்கப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here