எம்ஆர்ஆர்2 பாலத்தில் இருந்து மூன்று குழந்தைகளை வீசி விட்டு தானும் குதித்த மியன்மர் ஆடவர்; அதில் 3 பேர் பலி- ஒரு குழந்தை கவலைக்கிடம்

கோலாலம்பூரில் 20 மீட்டர் உயரமுள்ள ஜாலான் லிங்ககரன் தெங்கா 2 (எம்ஆர்ஆர்2) மேம்பாலத்தில் இருந்து மூன்று குழந்தைகளை வீசி எறிந்த மியான்மர் நபர் ஒருவர் இன்று தற்கொலை செய்துகொண்ட கொடூரம் நிகழ்ந்தேறியது.

அதிகாலை 5.50 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்தச் சம்பவத்தில் இரண்டு குழந்தைகளும் சம்பந்தப்பட்ட நபரும் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. மற்றொரு குழந்தை பலத்த காயம் அடைந்ததாக செந்துல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

சாட்சி அறிக்கைகளின் அடிப்படையில், 38 வயதான நபர் ஒரு குழந்தையைப் பிடித்துக் கொண்டு நடந்து செல்வதைக் கண்டார். மேலும் இரண்டு குழந்தைகள் அவரது வலது மற்றும் இடது கைகளில் இருந்தனர்.

சாட்சி அந்த நபரை அணுக முயன்றார். ஆனால் திடீரென்று அந்த நபர் MRR2 மேம்பாலத்தில் இருந்து அவர் சுமந்து கொண்டிருந்த குழந்தையைத் தொடர்ந்து தூக்கி எறிந்தார், அந்த நபரும் குதித்தார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் டேசா ஜெயாவின் போக்குவரத்து விளக்குகளுக்கு அருகில் சாலையோரத்தில் காணப்பட்டதாக எங் லாய் கூறினார். மியான்மர் ஆடவரும் இரண்டு குழந்தைகளும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்யப்பட்டது, அதே நேரத்தில் பலத்த காயமடைந்த குழந்தை செலாயாங் மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக கொண்டு செல்லப்பட்டது, பாதிக்கப்பட்டவரின் நிலை மிகவும் மோசமாக உள்ளது.

மருத்துவ அதிகாரியின் பரிசோதனையின் முடிவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வயிற்றில் உள் காயங்கள் மற்றும் இடது விலா எலும்பில் எலும்பு முறிவு இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். அவரது கூற்றுப்படி, மரணத்திற்கான காரணத்தை அடையாளம் காண அனைத்து உடல்களும் கோலாலம்பூர் மருத்துவமனை (HKL) தடயவியல் பிரிவுக்கு பிரேத பரிசோதனைக்காக கொண்டு செல்லப்பட்டன.

இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 ஆவது பிரிவின்படி விசாரிக்கப்படுகிறது. இந்த வழக்கு தொடர்பாக ஏதேனும் தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள் முன் வந்து, 012- 480 6062ல் உதவி கண்காணிப்பாளர் ஜி.எஸ். பல்தேவ் சிங்கை தொடர்பு கொண்டு சாட்சியம் அளிக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள். அல்லது 03-40482222 இல் செந்துல் IPD கண்காணிப்பு அறைக்கு அழைக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here