கோபி கிருஷ்ணன் KL உரிமக் குழு உறுப்பினர் பதவியில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டார்

கோலாலம்பூர் ஆகஸ்ட் 4 முதல் கோலாலம்பூர்  நகராண்மைக்கழகம் (டிபிகேஎல்) உரிமக் குழுவின் உறுப்பினர் பொறுப்பில் இருந்து எஸ் கோபி கிருஷ்ணன் விடுவிக்கப்பட்டதாக மத்திய பிரதேச அமைச்சர் ஷாஹிதான் காசிம் தெரிவித்தார்.

ஆகஸ்ட் 3 அன்று அமைச்சகம் மலேசிய திவால்நிலைத் துறையில் திவால்நிலைத் தேடலை நடத்தியதாகவும், ஜனவரி 7, 2021 முதல் கோபி கிருஷ்ணன் திவாலானதாக அறிவிக்கப்பட்டதை முடிவுகள் உறுதிப்படுத்தியதாகவும் அவர் கூறினார்.

அமைச்சகத்தால் செய்யப்பட்ட சட்ட மறுஆய்வின் அடிப்படையில், திவாலானதாக அறிவிக்கப்பட்ட போதிலும், ஜூலை 20, 2021 முதல் ஆகஸ்ட் 3, 2022 வரையிலான காலத்திற்கான அவரது நியமனம் ஒழுங்காக இருந்தது மற்றும் எந்த சட்டங்களையும் ஒழுங்குமுறைகளையும் மீறவில்லை என்பது கண்டறியப்பட்டது.

எக்சைஸ் சட்டம் 1976 (சட்டம் 176) திவாலான ஒருவரை உரிமக் குழுவில் உறுப்பினராக நியமிக்க முடியாது என்று கூறவில்லை. உரிமக் குழுவின் உறுப்பினர் திவாலாகிவிட்டால், அந்தப் பதவி தானாகவே காலியாகிவிடும் என்றும் சட்டம் கூறவில்லை என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

ஜூலை 20, 2021 முதல் ஜூலை 19, 2023 வரை அமலுக்கு வரும் DBKL உரிமக் குழுவின் உறுப்பினராக கோபி கிருஷ்ணன் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். இது ஜூலை 24, 2014 அன்று அரசிதழில் வெளியிடப்பட்ட சட்டம் 176 இன் பிரிவு 86 இன் கீழ் செய்யப்பட்ட அதிகாரப் பிரதிநிதித்துவத்தின் அடிப்படையில் கோபி கிருஷ்ணன் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here