குடிநுழைவுத்துறை துறையின் முகப்பிட ஊழியர்களின் சேவையில் அதிருப்தி

ஷா ஆலம், நகர்ப்புற உருமாற்ற மையத்தின் (UTC), பிரிவு 14 இன் குடிநுழைவு முகப்பிடத்தில், ஒரு பெண் குடிவரவுத் துறை ஊழியர் ஒரு ஆணிடம் தகாத வார்த்தைகளைப் பேசியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஒரு பதட்டமான சம்பவத்தின் காணொளி வைரலானது. சமூக ஊடகங்களில் பரவிய இந்த சம்பவம் ஆகஸ்ட் 10 ஆம் தேதி இரவு 8.30 மணியளவில் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அந்த நபர் கடப்பிதழ் பெற விரும்பியபோது முறையாக தகவல் வழங்கப்படவில்லை என்று  நம்பப்படுகிறது.

50 வயதான உள்ளூர் நபர் ஸ்ரீ முடா போலீஸ் நிலையத்தில் நடந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து போலீஸ் புகாரினை தாக்கல் செய்துள்ளார் என்பதும், அந்த அறிக்கை சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளது என்பதும் புரிந்து கொள்ளப்படுகிறது. வைரலான அறிக்கையின்படி, அந்த நபரும் அவரது மகனும் மாலை 3 மணியளவில் கோல சிலாங்கூரில் உள்ள குடிநுழைவு முகப்பிடத்திற்கு வந்தனர்.

இருப்பினும், கணினி வேலை செய்யவில்லை என்று தெரிவிக்கப்பட்டதை அடுத்து, அந்த நபர் அதே நாளில் மாலை 4.30 மணியளவில் UTC, பிரிவு 14 இல் உள்ள குடிநுழைவு முகப்பிடத்திற்கு சென்றார். செய்யப்பட்ட புகாரின்  அடிப்படையில், UTC குடியேற்ற கவுண்டரில் ஒரு நாளைக்கு 200 எண்கள் மட்டுமே வழங்கப்பட்ட நிலையில் வரிசை எண் அமைப்பு முடிந்துவிட்டது என்று அந்த நபருக்கு மீண்டும் தெரிவிக்கப்பட்டது.

பின்னர் அந்த நபர் பணியில் இருந்த ஊழியர்களிடம் முடிவு குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிடுமாறு கூறினார் என்று அவர் கூறினார். குடிநுழைவு துறையின் முகப்பிடத்தில், ஆத்திரமடைந்த நபர், அங்கிருந்த இரும்புக் கம்பத்தை உதைத்தால் தகராறு ஏற்பட்டது.

திடீரென்று முகப்பிடத்திற்கு பின்னால் இருந்த ஒரு பெண் குடிநுழைவு அதிகாரி கூச்சலிட்டு, மேசையில் அடித்து, திட்டியதோடு எதிர்காலத்தில் UTC குடிநுழைவு வளாகத்திற்கு வர  அந்த ஆடவர் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினரை அனுமதிக்க வேண்டாம் என்று எச்சரித்தார்.

இதற்கிடையில், ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் இக்பால் இப்ராஹிமை முன்பு தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பவம் தொடர்பான புகார்  பெற்றத்தை உறுதிப்படுத்தினார். விசாரணையில் குற்றத்தின் எந்தக் கூறும் இல்லை என்று கண்டறியப்பட்டது. முகப்பிட ஊழியர்கள் அளித்த  பதிலில் அதிருப்தியின் காரணமாக புகார்தாரர் காவல்துறையில் புகார் அளித்தார். இந்த வழக்கு சிலாங்கூர் குடிநுழைவுத் துறையின் உள் விசாரணைக்காக பரிந்துரைக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here