வழக்கை கைவிட முயற்சித்தாலும் டிபிபி நவீனின் வழக்கினை தொடர வேண்டும் என்று விரும்புகிறது

நவீன் கொலை வழக்கை கைவிடக் கோரி, வழக்கறிஞர்கள் தாக்கல் செய்த மனு, அரசு தரப்பால் நிராகரிக்கப்பட்டது என, உயர் நீதிமன்றத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டது. எப்ஃஎம்டியின் அறிக்கையின்படி, வழக்கு தொடர வேண்டும் என்று அரசுத் தரப்பு உணர்ந்தது. இதுவரை சமர்ப்பிக்கப்பட்ட ஆதாரங்களின் அடிப்படையில் நீதிமன்றம் முடிவு செய்ய வேண்டும் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம் என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் அம்ரில் ஜோஹாரி கூறினார்.

23 வயதான அவர்களின் முக்கிய சாட்சியான T. Previin, கடந்த ஆண்டு போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்யவில்லை என்று கூறியதை அடுத்து, வழக்கை கைவிடும்படி, முன்னணி வழக்கறிஞர் நரேன் சிங் ஒரு பிரதிநிதித்துவத்தை முன்வைத்ததாக அம்ரில் மேலும் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு மே 22 தேதியிட்ட சமீபத்திய அறிக்கையில், சுமார் 20 பேர் நவீனை அடித்ததாக Previin கூறியது. ஜூன் 9, 2017 அன்று கைகலப்பில் ஈடுபட்ட சில குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களின் பெயரையும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

நேற்றைய விசாரணையானது அட்டர்னி ஜெனரலின் அறையினால் எடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதித்துவம் மற்றும் முடிவு பற்றியது மட்டுமே. நவீனின் வழக்கு விசாரணை செப்டம்பர் 14 முதல் 16 வரை மற்றும் செப்டம்பர் 19 முதல் 23 வரை தொடரும்.

நவீனின் மரணத்தில் ஐந்து பேர் மீது கொலைக் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. அவர்கள் எஸ்.கோபிநாத் 30, ஜே. ராகசுதன் 22, எஸ்.கோகுலன் 22, மற்றும் பெயர் தெரியாத இருவர் குற்றம் நடந்தபோது சிறார்களாக இருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here