கிள்ளான் நகரில் வீட்டின் முன் ஒருவர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார்

ஷா ஆலம்: இன்று நள்ளிரவு 12.17 மணியளவில் கிள்ளான், Jalan Bawal Tambak, Taman Sri Gadong, 41 வயதான உள்ளூர் நபர், மூன்று ஆசாமிகளால் பலமுறை சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார் மற்றும் பராங்கால் தாக்கப்பட்டார்.

தென் கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி சா ஹூங் ஃபோங் கூறுகையில், நள்ளிரவு 12.22 மணியளவில் போலீசாருக்கு பொதுமக்கள் தகவல் கிடைத்ததாகவும், சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த ஒரு நபர் இரத்த வெள்ளத்தில் தரையில் கிடப்பதைக் கண்டதாகவும் கூறினார். இதையடுத்து மருத்துவ குழுவினர் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதை உறுதி செய்தனர்.

சம்பவ இடத்தில் உள்ள மூடிய சுற்று தொலைக்காட்சி கேமரா (CCTV) காட்சிகளில் நிசான் அல்மேரா பாதிக்கப்பட்டவரை அணுகி சாலையோரம் நின்றதைக் காட்டுகிறது என்றார்.

மூன்று பேர் பின்னர் காரில் இருந்து இறங்கி, பாதிக்கப்பட்டவரை ஐந்து முதல் எட்டு முறை அருகில் இருந்து துப்பாக்கியால் சுட்டனர். மேலும் அவர்கள் அதே காரில் தப்பிச் செல்வதற்கு முன்பு அவரை ஒரு பராங்கால் தாக்கினர்.

பாதிக்கப்பட்ட 41, கடத்தல் போன்ற பெரிய குற்றங்களில் ஈடுபட்டது உட்பட, 10 முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இருந்தது விசாரணையில் தெரியவந்தது என்று அவர் கூறினார், போலீஸ் தடயவியல் பிரிவு விசாரணைகளுக்கு உதவக்கூடிய பல பொருட்களைக் கண்டறிந்துள்ளது.

கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302ன் கீழ் தற்போது விசாரணைகள் நடைபெற்று வருவதாகவும், தகவல் அறிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி ஏஎஸ்பி மொஹமட் சியாஹ்ரிர் ஜாபிடியை 012-26650895 என்ற எண்ணிலோ அல்லது தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தை 03-33762222 என்ற எண்ணிலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு சா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here