பூலாயில் போட்டியிட உங்களை வரவேற்கிறோம் என்று நூர் ஜஸ்லான் சரவணனிடம் கூறுகிறார்

மஇகா துணைத் தலைவர் எம்.சரவணன் அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் (GE15) பூலாய் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிடுவது வரவேற்கத்தக்கது என்று ஜோகூர் அம்னோ துணைத் தலைவர் நூர் ஜஸ்லான் முகமது தெரிவித்தார்.

2004 முதல் 2018 வரை பூலாய் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்த முன்னாள் துணை உள்துறை அமைச்சர், கடந்த பொதுத் தேர்தலில் (GE14) இடத்தைத் தக்கவைக்க இயலாமை குறித்து மனிதவள அமைச்சரின் கேலிக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் பேஸ்புக்கில் பதிலடி கொடுத்தார்.

இது இரண்டு தேசிய முன்னணி (BN) நபர்களுக்கு இடையேயான சமீபத்திய கருத்துப் பரிமாற்றம் ஆகும், இது கடந்த வாரம் நூர் ஜஸ்லான் கூறியதில் இருந்து தொடங்கியது. அம்னோ இனி சீன மற்றும் இந்திய வாக்குகளை BNக்கு பெற மஇகா நம்பியிருக்க முடியாது. நூர் ஜஸ்லான் “மாயை” என்று  சரவணனை அழைத்தார்.

ஃபேஸ்புக் பதிவில், நூர் ஜஸ்லான், புலையில் இனி பிஎன் வெற்றியை வழங்க முடியாது என உணர்ந்ததால், மற்றவர்களுக்கு போட்டியிட வாய்ப்பளிக்க தயாராக இருப்பதாக கூறினார்.

MCA தலைவர் வீ கா சியோங் மற்றும் பிற அம்னோ தலைவர்களான அன்னுவார் மூசா, ஷாஹிதான் காசிம், கைரி ஜமாலுடின், நஸ்ரி அஜிஸ் மற்றும் தாஜுதீன் அப்துல் ரஹ்மான் ஆகியோரை தேர்தலில் போட்டியிட அழைத்ததாக முன்னாள் மூன்று முறை Pulai MP மேலும் கூறினார். ஆனால் அவர்களிடமிருந்து எந்த பதிலும் வரவில்லை என்றார்.

எனவே, மனித வளத்துறை அமைச்சரை (சரவணன்)  பூலாயில் போட்டியிட அழைப்பதில் நான் பெருமைப்படுகிறேன். இது இனரீதியாக சமநிலையில் இருப்பதாக நான் பார்க்கிறேன் என்று நூர் ஜஸ்லான் கூறினார்.

GE15ல் 12 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளில் (போட்டியிட) விரும்பிய மஇகா தலைவரின் வேண்டுகோளுக்கு இணங்க இந்த அழைப்பு உள்ளது. எனவே மஇகாவின் துணைத் தலைவருக்கான இருக்கை பூலாயில்த யாராக உள்ளது.

GE14ல் மூன்றாவது முறையாக டப்பா நாடாளுமன்றத் தொகுதியைத் தக்கவைத்துக் கொள்வதில் சரவணன் வெற்றி பெற்றதன் மூலம், புலையில் பிஎன் வெற்றியைப் பெற முடியும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன்.

சீன வாக்காளர்களின் ஆதரவை மீண்டும் பெறுவது மற்றும் பிஎன்க்கான மலாய் வாக்குப் பங்கை அதிகரிப்பது தவிர, மஇகா தலைவர் தொகுதியில் உள்ள இந்திய சமூகத்தைச் சேர்ந்த அனைத்து வாக்காளர்களையும் தனக்கு ஆதரவாகப் பெற முடியும் என்று நூர் ஜஸ்லான் மேலும் கூறினார்.

அவர் (சரவணன்) தமிழ் திரைப்படமான ‘பாகுபலி’யில் வெற்றி பெற்றால் ஹீரோவாக கொண்டாடப்படுவார் என்று நான் நம்புகிறேன், அவருக்கும் வணக்கம் செலுத்துவேன் என்று நூர் ஜஸ்லான் கூறினார்.

சமீபத்தில், மஇகா தலைவர் எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன், ஜிஇ15ல் 12 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளில் போட்டியிட BN தலைமை அனுமதிக்க வேண்டும் என்று முன்மொழிந்தார். அக்கட்சியின் தலைவர் மஇகா வெற்றிபெற வாய்ப்பு இருப்பதாகக் கூறினார். அவை “பாரம்பரியமான மஇகா இடங்கள் மட்டுமல்ல” என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here