அம்பாங்கில் கார் உதிரிபாகங்களைத் திருடியதாக சந்தேகிக்கப்படும் மூவர் கைது

அம்பாங்கில் உள்ள பட்டறை ஒன்றில் கார் உதிரிபாகங்களைத் திருடியதாக சந்தேகத்தின் பேரில் 3 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். ஜாலான் புக்கிட் பெர்மாயில் அமைந்துள்ள பட்டறையின் உரிமையாளர், கார்களின் சில பாகங்கள் காணாமல் போனதைக் கவனித்தபோது, ஆகஸ்ட் 12 அன்று திருட்டு நடந்ததாகப் புகார் செய்யப்பட்டது.

காணாமல் போன பாகங்களில் பேட்டரிகள் மற்றும் உதிரி டயர்களும் உள்ளடங்குவதாக அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி அதிகாரி முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார். விசாரணையைத் தொடர்ந்து, வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 25) ஜாலான் பாண்டன் இண்டாவில் மூன்று பேரை போலீஸார் தடுத்து வைத்தனர்.

மேலும், திருட்டுக்கு பயன்படுத்தியதாக கருதப்படும் லோரி மற்றும் உபகரணங்களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. சந்தேக நபர்களுக்கு 12 குற்றங்கள் உட்பட முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டதாக ஏசிபி முகமட் பாரூக் கூறினார். விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அவர்கள் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here