குடிபோதையில் சகோதரரின் காரை அடித்து நொறுக்கிய ஆடவர் தேடப்பட்டு வருகிறார்

ஸ்ரீ பேராக் குடியிருப்பில் காரை சேதப்படுத்திய வீடியோவில் சிக்கிய நபரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். அந்த நேரத்தில் குடிபோதையில் இருந்த தனது இளைய சகோதரர் தனது காரை சேதப்படுத்தியதாகக் கூறி ஒருவரிடமிருந்து காவல்துறைக்கு புகார் வந்ததாக செந்துல் OCPD Asst Comm Beh Eng Lai கூறினார்.

இந்தச் சம்பவம் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 25) மாலை 5.17 மணிக்கு நிகழ்ந்தது என்பது எங்கள் சோதனையில் தெரியவந்தது. 24 வயதான சந்தேக நபர் வாகனத்தின் கண்ணாடி துடைப்பான் கழற்றுவதற்கு முன்பு தனது சகோதரரின் கார் மீது கல்லை வீசினார் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 427வது பிரிவின் கீழ், தவறான நடவடிக்கையை ஏற்படுத்தியதற்காக வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார். தற்போது தப்பியோடிய சந்தேக நபரை தேடி வருகிறோம். சம்பவத்தின் ஒரு நிமிடம், 25 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளது என்று அவர் கூறினார். இந்த சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் உடனடியாக முன்வருமாறு வலியுறுத்தினார். தகவல் தெரிந்தவர்கள் செந்தூல் போலீஸ் செயல்பாட்டு கட்டுப்பாட்டு அறையை 03-4048 2222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here