அப்துல் லத்தீப்பின் உதவியாளர் ரஃபிஸிக்கு எதிராக காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்

பிரதமர் துறை அமைச்சர் (சிறப்புப் பணிகள்) டத்தோ டாக்டர் அப்துல் லத்தீஃப் அஹ்மட்டின் உதவியாளர், பிகேஆர் துணைத் தலைவர் ரபிசி ரம்லிக்கு எதிராக காவல்துறையில் புகார் அளித்துள்ளார். சயீத் அஹ்மத் முய்சுதின் அல் சயீத் முகமட், ரஃபிசியின் கூற்றுப்படி மீது அப்துல் லத்தீஃப் ஜைனப் முகமட் சலே என்ற மனைவி இருப்பதாகவும் அவர் கடலோர போர்க் கப்பல் (எல்சிஎஸ்) திட்டத்தில் இருந்து நிதியை தவறாகப் பயன்படுத்தியதாகக் குற்றம் சாட்டியிருந்தார்.

செவ்வாயன்று (ஆகஸ்ட் 30) ​​டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகத்தில் அறிக்கையை பதிவு செய்த பிறகு பேசிய சயீத் அஹ்மத், ரஃபிசியின் சமூக ஊடக பதிவுகள் பொய் என்று விவரித்தார். அவரது (ரஃபிசி) பதிவுகள் அமைச்சருக்கு ஜைனப் முகமட் சல்லே என்ற இரண்டாவது மனைவி இருப்பதாகவும், அவரது நடவடிக்கைகள் அமைச்சருடன் தொடர்புடையதாகவும் கூறுகிறது. அமைச்சருக்கு மனைவி அல்லது முன்னாள் மனைவி என்று அந்த பெயரில் யாருமில்லை என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், அப்துல் லத்தீஃப், ரஃபிஸி மற்றும் அவருடன் ஒத்துழைக்கும் பிற தரப்பினரை காவல்துறையும் மலேசிய தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷனும் (எம்சிஎம்சி) விசாரித்து வழக்குத் தொடரும் என்று நம்புவதாகக் கூறினார். எனது நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுத்தும் நோக்கில் ரஃபிஸி பொய் கூறியதற்காக காவல்துறையில் புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. அரசியல் காரணங்களுக்காகவும், மக்களின் துயரத்தை அதிகரிக்கும் போது எனக்கு எதிராக பொதுமக்களின் கோபத்தை தூண்டுவதற்காகவும் பொய்கள் உருவாக்கப்பட்டதாக நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் முகநூல் பதிவில் தெரிவித்துள்ளார்.

Mersing க்கான பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சட்டு மலேசியா (பெர்சது) எம்.பி முன்பு தனது குடும்ப உறுப்பினர்கள் யாரும் LCS இன் விநியோகம் அல்லது கட்டுமானம் சம்பந்தப்பட்ட வணிகத்தில் ஈடுபடவில்லை என்று கூறினார். இந்தத் திட்டத்தில் தனது மனைவி அல்லது மனைவிகள் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டை அவர் மறுத்தார்.

எனக்கு ஜைனப் முகமது சலே என்ற மனைவி இல்லை. எனது குடும்ப உறுப்பினர்கள் யாரும் LCS கப்பல்கள் வழங்குதல் அல்லது கட்டுமானம் சம்பந்தப்பட்ட வணிகத்தில் ஈடுபடவில்லை  என்று அவர் ஆகஸ்ட் 26 அன்று ஒரு முகநூல் பதிவில் கூறினார்.

ஆகஸ்ட் 22 அன்று, எல்சிஎஸ் ஊழலில் அப்துல் லத்தீப்பை மற்றொரு முக்கியப் பங்குதாரராக ரபிசி குறிப்பிட்டார். முன்னாள் துணை பாதுகாப்பு மந்திரியின் இரண்டாவது மனைவியுடன் தொடர்புடைய நிறுவனங்கள் LCS ஊழலில் ஈடுபட்டதாக ரஃபிஸி குற்றம் சாட்டினார்.

ஒரு அறிக்கையில், ரஃபிஸி ஒரு “ஜைனப் முகமட் சல்லே” ஐ மால்டா மற்றும் லாபுவான் போன்ற வரி புகலிடங்களில் இணைக்கப்பட்ட ஒரு வெளிநாட்டு நிறுவனத்துடன் இணைத்துள்ளார். ரஃபிஸி பின்னர் ஒரு ட்வீட்டில் தெளிவுபடுத்தினார், சிலர் ஊகித்ததைப் போல அவர் குறிப்பிடும் “ஜைனப் சல்லே” டயலொக் குழுமத்தின் தலைமை நிதி அதிகாரி அல்ல. அந்த பெண் அப்துல் லத்தீப்பின் இரண்டாவது மனைவி என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here