மாமன்னர் நாளை கோல குபு பாரு செல்லவிருப்பதால் சாலை மூடப்படவிருக்கிறதா? உண்மையில்லை என்கின்றனர் போலீசார்

மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதின் அல் முஸ்தபா பில்லா ஷா, இஸ்லாமிய மேம்பாட்டுத் துறை மலேசியா (ஜாகிம்) தாருல் குர்ஆன், கோல குபு பாரு, புறப்படுவதை ஒட்டி ராசா-அம்பாங் பெக்கா சந்திப்பில் இருந்து பிரதான சாலை மூடப்படும் என வாட்ஸ்அப் செயலியில் வைரலான செய்தி வந்ததாகக் கூறப்பட்டதை போலீஸார் மறுத்துள்ளனர்.

நாளை காலை 8.30 மணி முதல் குறித்த சாலை அனைத்து வாகனங்களுக்கும் மூடப்படும் எனவும் அந்தச் செய்தியில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. உலு சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் சுஃபியன் அப்துல்லா, இந்த விவகாரம் துல்லியமானது அல்ல என்றும், அவரது கட்சி கூறுவது போல் ஒரு அறிக்கையும் வெளியிடவில்லை என்றும் கூறினார்.

துல்லியமான தகவல்களைப் பெற மக்கள் காவல்துறை அல்லது அதிகாரிகளையும் பார்க்க வேண்டும் என்று அவர் இன்று இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவுகள் 211 மற்றும் 233ன் படி போலியான செய்திகளை பரப்பும் தரப்பினர் மீது சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று சுஃபியன் கூறினார்.

கேள்விகள் உள்ள பொதுமக்கள் உலுசிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தை (IPD) 03-60641223 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here