நவீன் கொலை வழக்கு: முக்கிய சாட்சியத்தை சவால் செய்ய நீதிமன்றம் அனுமதி

ஜார்ஜ் டவுன், டி நவீன் கொலை வழக்கு விசாரணையில் அரசு தரப்பு முக்கிய சாட்சியின் சாட்சியத்தை சவால் செய்ய உயர் நீதிமன்றம் அனுமதி அளித்துள்ளது. 23 வயதான டி ப்ரீவியின் நம்பகத்தன்மையை (வாக்குமூலம்) சவால் செய்ய நரேன் சிங் என்ற பாதுகாப்பு வழக்கறிஞர் விண்ணப்பித்தார். ஏனெனில் காவல்துறைக்கு வழங்கப்பட்ட சாட்சி அறிக்கை நீதிமன்றத்தில் அவர் அளித்த சாட்சியத்திற்கு முரணானது.

நீதிபதி ராட்ஸி அப்துல் ஹமீட், விண்ணப்பத்திற்கு அரசுத் தரப்பு ஆட்சேபனையை நிராகரித்தபோது, ​​அவரது நம்பகத்தன்மையை சவால் செய்யும் முயற்சியில் ப்ரீவியின் முந்தைய சாட்சியத்தை குறிப்பிடுவதற்கு பாதுகாப்பு அனுமதிக்கப்படும் என்றார். இதையடுத்து, விசாரணை திங்கள்கிழமைக்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

எஸ் கோபிநாத், 30, ஜே ராகசுதன் 22, எஸ் கோகுலன், 22, மற்றும் இரண்டு சிறார் குற்றவாளிகள் ஜூன் 9, 2017 அன்று இரவு 11 மணி முதல் நள்ளிரவு 12 மணி வரை நவீனைக் கொன்றதாகக் கூறப்படுகிறது. அதே இரவில் புக்கிட் கெலுகோரில் உள்ள கர்பால் சிங் கற்றல் மையத்திற்கு அருகே ப்ரீவினை காயப்படுத்தியதாகவும் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

அரசு வழக்கறிஞர்கள் அம்ரில் ஜோஹாரி மற்றும் யாசித் முஸ்தகிம் ரோஸ்லாம் ஆகியோரால் வழக்கு தொடரப்பட்டது. எஸ் யாகூ மற்றும் மன்வீர் சிங் தில்லான் ஆகியோரும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பில் ஆஜராகினர். பார் கவுன்சில் மற்றும் சுஹாகம் சார்பில் சுகிந்தர்பால் சிங் மற்றும் கே முத்தையா ஆகியோர் முறையே கண்காணிப்பு வழக்கறிஞர்களாக செயல்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here