அவசர பாதையில் வாகனமோட்டிய ஜோகூர் ஆட்சிக்குழு உறுப்பினரின் ஓட்டுநர் காவல்நிலையம் வரவழைக்கப்பட்டார்

பத்து பஹாட், மாநில சுகாதாரம் மற்றும் ஒற்றுமைக் குழுத் தலைவர் லிங் தியான் சூனின் பயன்பாட்டிற்காக ஒதுக்கப்பட்ட வாகனத்தின் ஓட்டுநர் போக்குவரத்து நெரிசலைத் தவிர்க்க அவசரப் பாதையைப் பயன்படுத்தியதற்காக  காவல்நிலையம் அழைக்கப்பட்டார்.

பத்து பஹாட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி இஸ்மாயில் டோல்லா கூறுகையில், கருப்பு டொயோட்டா கேம்ரியின் ஓட்டுநர் செய்த குற்றத்திற்காக 3.30 மணிக்கு வாக்குமூலம் பதிவு செய்ய மாவட்ட போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவுக்கு அழைக்கப்பட்டார்.

கடந்த புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 14) இரவு 11 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தின் வீடியோவை போலீசார் பெற்று சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவியதாகவும் அவர் கூறினார். திங்கட்கிழமை (செப்டம்பர் 12) இரவு 9.45 மணியளவில் இங்குள்ள ஜாலான் டோங்காங் பெச்சாவில் இந்தக் குற்றம் நடந்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

மேலும் சோதனையில் ஜோகூர் மாநிலச் செயலர் அலுவலகத்திற்குச் சொந்தமான வாகனம் யோங் பெங் மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர் லிங் தியான் சூனுக்காக ஒதுக்கப்பட்டிருப்பது தெரியவந்தது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த வழக்கு விதி 6 (1) சாலை போக்குவரத்து விதிகள் 1959 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது. முன்னதாக, இங்குள்ள ஜாலான் டோங்காங் பெச்சாவில் போக்குவரத்து நெரிசலின் போது அவசர பாதையைப் பயன்படுத்துவதைக் காட்டும் 24 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ வைரலானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here