இதர கட்சிகளை சேதப்படுத்தும் ‘காஃபில்’ கதையை நிறுத்துங்கள் என்கிறார் அன்வார்

PAS க்கு எதிராக Pejuang தலைவர் டாக்டர் மகாதீர் முகமது சமீபத்தில் தெரிவித்த கருத்துகளைத் தொடர்ந்து, “காஃபிர்” (infidel) கதையை நிலைநிறுத்துவதை அரசியல் கட்சிகள் நிறுத்த வேண்டும் என்று எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் அழைப்பு விடுத்துள்ளார்.

இதில் தெளிவாகச் சொல்கிறேன். இந்த சேதப்படுத்தும் கதையை நாம் நிறுத்த வேண்டும் என்று அவர் காஜாங்கில் அங்கதன் பெலியா இஸ்லாம் மலேசியாவின் (ABIM) ஆண்டு பொதுக் கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

கொள்கைப் பிரச்சினைகளில் கவனம் செலுத்துங்கள் மற்றும் பிற கட்சிகளைத் தாக்குவதை நிறுத்துங்கள் (அத்தகைய விளக்கங்களுடன்). இது ஒரு ‘குழப்பமான’ சூழ்நிலையை உருவாக்கும். அது கட்டுப்படுத்த முடியாததாகிவிடும். அத்தகைய சொற்பொழிவு “ஆரோக்கியமற்றது” என்று அவர் விமர்சித்தார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர்கள், அத்தகைய கதையைப் பயன்படுத்துபவர்களை மகிழ்விக்க வேண்டாம் என்றும், அதற்கு எதிராக எப்போதும் குரல் கொடுக்க வேண்டும் என்றும் அன்வார் அறிவுறுத்தினார்.

பாரிசான் நேஷனலில் (BN) முஸ்லிம் அல்லாத கட்சிகளுடன் இணைந்து பணியாற்றியதால், பாஸ் தலைவர் அப்துல் ஹாடி அவாங், அம்னோ உறுப்பினர்களை காஃபிர்கள் என்று அழைத்தார் என்றும், ஆனால் தற்போது Muafakat Nasional (MN) இல் அம்னோவுடன் இணைந்தால்  பாஸ் உறுப்பினர்களை காஃபிர்களாக மாற்ற அனுமதிப்பதாகவும் நேற்று மகாதீர் கூறியதாக கூறப்படுகிறது.

பாஸ் சந்தர்ப்பவாதமானது. அவர்கள் ஒரு வாய்ப்பைக் கண்டால், அவர்கள் தங்கள் கொள்கைகளை ஒதுக்கி வைக்கிறார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் இஸ்லாத்திற்காக போராடுகிறோம், காஃபிர்களுடன் வேலை செய்ய முடியாது அல்லது அவர்களே காஃபிர்களாக மாறுவார்கள் என்று முன்னாள் பிரதமர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here