காப்பாரில் 14 வயது சிறுமியை கூட்டு பலாத்காரம் செய்த 5 இளைஞர்கள் கைது

கிள்ளான்: 14 வயது சிறுமியை கூட்டு பலாத்காரம் செய்ததாக ஐந்து இளைஞர்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். காப்பார்  காவல் நிலையத்தில் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில், பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார் செப்டம்பர் 18 அன்று புகார் அளித்ததாக வடக்கு கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் எஸ்.விஜயராவ் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ஆகஸ்ட் 12 அன்று சந்தேக நபர் ஒருவரின் வீட்டிற்கு நண்பரால் அழைத்து வரப்பட்டார். பின்னர் அவள் தோழியின் சகோதரனான சந்தேக நபர் மற்றும் நான்கு இளைஞர்களால் கற்பழிக்கப்பட்டாள்.

கூட்டுப் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதைத் தன் சகோதரன் அறிந்த பிறகுதான் அவள் பெற்றோரிடம் சொன்னாள். புகாரளிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, நாங்கள் சந்தேகத்திற்குரிய ஐந்து பேரையும் கிள்ளான் பகுதியில் ஒரே நாளில் கைது செய்து செப்டம்பர் 19 முதல் செப்டம்பர் 23 வரை காவலில் வைத்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர்கள் 16 மற்றும் 21 வயதுடையவர்கள் எனவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார். அனைத்தும் போதைப்பொருளுக்கு எதிர்மறையானது மற்றும் முன் குற்றங்கள் எதுவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here