2021 மாடல் சிட்டி ஹைப்ரிட் மற்றும் சிவிக் 2022 மாடலை ஹோண்டா மலேசியா திரும்பப் பெறுகிறது

கோலாலம்பூர்: முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக 2021 மாடல் சிட்டி ஹைப்ரிட் மற்றும் சிவிக் 2022 மாடலை ஹோண்டா மலேசியா திரும்பப் பெறுகிறது.

செவ்வாயன்று ஒரு அறிக்கையில், முன்பக்க கண்ணாடியில் பொருத்தப்பட்டிருக்கும் அட்வான்ஸ்டு டிரைவர் அசிஸ்டன்ஸ் சிஸ்டம் (ADAS) கேமராவை மாற்ற, சிட்டி ஹைப்ரிட் 2021 இன் மொத்தம் 630 யூனிட்கள் திரும்ப பெறுகின்றன. ஏனெனில் கேமரா சரியாக இயங்காமல் இருக்கலாம். வாகனம் ஓட்டும்போது ADAS செயலற்றதாக இருக்க வேண்டும்.

இதற்கிடையில், சிவிக் 2022 இன் 72 யூனிட்கள் ஓட்டுநர் இருக்கையில் உள்ள ஸ்லைடு அட்ஜஸ்டரில் உள்ள வெல்டிங் பாயின்ட்டை சரிசெய்யும் நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டுள்ளன. இது வாகனம் ஓட்டும் போது ஓட்டுநரின் இருக்கை நிலைநிறுத்தப்படாமல் போகலாம் மற்றும் ஓட்டுநரின் சீட்பெல்ட் பாதுகாப்பை சமரசம் செய்யலாம் என்று ஹோண்டா மலேசியா தெரிவித்துள்ளது.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை ஆய்வு செய்தல், பழுதுபார்த்தல் மற்றும் மாற்றுதல் ஆகியவை இலவசம் என்றும், இந்த திரும்ப அழைக்கும் நடவடிக்கை தொடர்பான அனைத்து செலவுகளையும் ஹோண்டா மலேசியா ஏற்கும் என்றும் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

செவ்வாய்கிழமை நிலவரப்படி, மலேசியாவில் இந்த பிரச்சினையால் விபத்துக்கள் அல்லது காயங்கள் எதுவும் ஏற்படவில்லை என்று நிறுவனம் கூறியது. ஹோண்டா மலேசியா வாடிக்கையாளர்களை ஹோண்டா டச் மொபைல் அப்ளிகேஷன் மூலம் பதிவிறக்கம் செய்து புதுப்பிக்க ஊக்குவிக்கிறது.

பாதிக்கப்பட்ட வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு நாங்கள் வருந்துகிறோம், மேலும் தற்போதைய உற்பத்தி மற்றும் விற்பனை மாடல்கள் பாதிக்கப்படவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த விரும்புகிறோம் என்று அது கூறியது.

1-800-88-2020 என்ற எண்ணில் ஹோண்டா மலேசியாவின் கட்டணமில்லா எண்ணை அழைப்பதன் மூலமோ அல்லது productrecall.honda.com.my இல் உள்நுழைவதன் மூலமோ வாகன உரிமையாளர்கள் இந்தத் தயாரிப்பு திரும்பப் பெறுதல் குறித்த தகவலைப் பெறலாம் அல்லது தங்கள் வாகன நிலையை சரி பார்க்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here