சட்டவிரோத மோட்டார் சைக்கிள் மாற்றங்களில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் 21 பட்டறைகளில் பினாங்கு காவல்துறை ஆய்வு

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு மாநிலத்தில் உள்ள 21 மோட்டார் சைக்கிள் பட்டறைகளை ஆய்வு செய்ய பினாங்கு காவல்துறை இன்று ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையை மேற்கொண்டது. வடகிழக்கு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி சோஃபியன் சாண்டோங் கூறுகையில், உளவுத்துறை சேகரிப்பு மற்றும் கண்காணிப்பு அடிப்படையில், மாவட்டத்தில் உள்ள ஒன்பது பட்டறைகள் இந்த நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

ஜூலை 17 அன்று துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ விரைவுச்சாலையில் மோட்டார் சைக்கிள்களில் வந்த ஆண்கள் குழு விபத்துக்குள்ளானதைத் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தப்பட்டது என்றார். பினாங்கு சட்டவிரோத பந்தயங்கள் மற்றும் ‘மாட் ரெம்பிட்’ இல்லாமலிருப்பதை உறுதி செய்வதற்காகப் பல ஏஜென்சிகளுடன் சேர்ந்து காவல்துறை எடுத்த நடவடிக்கைகளில் பட்டறைகளின் ஆய்வும் ஒன்றாகும் என்று அவர் இன்று தஞ்சோங் பூங்கா பகுதியில் நடந்த நடவடிக்கைக்கு தலைமை தாங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

முன்னதாக, சோஃபியன் தலைமையிலான குழு இரண்டு மோட்டார் பட்டறைகளை ஆய்வு செய்தது. அதில் ஒரு வீட்டுத் தோட்டத்தில் இயங்குகிறது. உரிமம் இல்லாமல் மாற்றங்களைச் செய்ததற்காக சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை பணிமனைகளுக்கு மூன்று அறிவிப்புகளை வெளியிட்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் நிர்ணயிக்கப்பட்ட விதிமுறைகளுக்கு இணங்க நடத்துநர்களுக்கு காவல்துறை அறிவுறுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here