சித்தி பைனுனின் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாக பெல்லா தனது சாட்சியை வழங்கினார்

தன்னை புறக்கணித்து தவறாக நடத்தியதாக ரூமா போண்டா நிறுவனர் சித்தி பைனுன் அஹ்மட் ரசாலி மீதான  கடந்த ஆண்டு வழக்கு விசாரணையில் பெல்லா எனப்படும் டவுன் சிண்ட்ரோம் குறைபாடுடைய 13 வயது சிறுமி இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் சாட்சியம் அளித்து முடித்துள்ளார். 18ஆவது அரசுத் தரப்பு சாட்சியாக உள்ள பெல்லா, நீதிபதி இஸ்ரலிசம் சானுசிக்கு முன்பாக இரண்டு நாட்கள் கேமராவில் சாட்சியம் அளித்ததாக துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஜில்பினாஸ் அப்பாஸ் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

பெல்லா, இளஞ்சிவப்பு நிற பாஜு குருங் அணிந்து, சமூக நலத்துறை அதிகாரிகள் மற்றும் காவல்துறையினருடன் காலை 9 மணியளவில் கோலாலம்பூர் நீதிமன்ற வளாகத்திற்கு வந்தார். விசாரணை கேமராவில் நடத்தப்பட்டது. ஏனெனில் அவர் குழந்தை சாட்சிகள் சட்டம் 2007 இன் படி பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் அவரது சாட்சியத்தை ஊடகங்களில் தெரிவிக்க முடியவில்லை.

இதற்கிடையில், 19ஆவது அரசுத் தரப்பு சாட்சியான கோலாலம்பூர் காவல் படைத் தலைமையகத்தின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையைச் சேர்ந்த இன்ஸ்பெக்டர் சுஹைலி மஹத் மருத்துவ விடுப்பில் இருந்ததால் பிற்பகலில் தொடர வேண்டிய வழக்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

பின்னர் அக்டோபர் 18 மற்றும் 19 ஆகிய தேதிகளில் வழக்கு விசாரணையை மீண்டும் தொடங்க நீதிமன்றம் நிர்ணயித்தது. 30 வயதான Siti Bainun, இங்குள்ள Wangsa Majuவில் உள்ள ஒரு குடியிருப்பில் 2021 பிப்ரவரி மற்றும் ஜூன் மாதங்களுக்கு இடையில் உடல் மற்றும் உணர்ச்சிகரமான காயங்களுக்கு ஆளாகிய டீனேஜ் பெண்ணைப் புறக்கணித்து துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here